หายืมล้อ 5/114.3 หลบดิส ซัก 2 อาทิตย์ (มีโปรเจค)

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31160
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31160

Junior Member
สมาชิกทีมงาน
Cefiro-Thailand Staff
เข้าร่วม
16 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
หายืมล้อหน่อยครับ พอดีปล่อยล้อ R34 แต่ล้อจากญี่ปุ่นยังมาไม่ถึง...

เคยซื้อล้อ R32 ไว้เป็นอะไหล่ เจอพวกยืมลืมหายเข้ากลีบเมฆ...ยางแตกก้อไม่ได้ใช้...

จะซื้อล้อ R32 อีกก้อเสียดายตัง ใครมีให้ยืมขอยืมหน่อยครับ มีค่าเช่าติดปลายนวมให้...

ขอด่วนนะ จะต้องถอดล้อวันอังคานเย็นๆ...

หุหุ เอาอีกแล้ว

5 5 5 5 เก่งยังต้องไปยืมเพื่อนมาสองล้อเลยอ่าน้า

เอ้า...พี่น้องคร๊าบบใครมียกมือหน่อย

มาเอาเองได้มั้ย รถพังอยู่ ไม่มีรถเอาไปให้

ใบ้ให้ว่าใหญ่กว่าป๋า....โอ๊ะๆๆ

กรูจะทำสี ยังอยากจะยืมมาใส่วิ่งเหมือนกันนะเนี่ย

หุ แล้ว วิลไซด์ขายได้แล้วเหรอตูมัดจำไว้แล้วนะ อุว๊ะ

ใหญ่กว่าป๋า แบบนี้ก็หม้อข้าวร้านข้าวมันไก่ดีๆ ละพี่น้อง เคร๊ๆๆๆๆๆ

กะละมังที่ผมเห็นหรือป่าววววววว

เอาเข้าไปหลังจากนี้ตัวใครตัวมันแล้วนะ

เออ เบียร์อันที่มริงเห็นแหละ เด๋วเอารูปมาโชว์

น้าหนุ่มโปรเจคแล่นอีกแว้ววว

รถเก่งเส็จแล้วนา

ไอ้ล้อโตมาเมื่อไรอยากเหน

โปรเจคไงมั่งส่งข่าวคราวมามั่ง...จะตามไป

อยากหล่อใจจะขาดแย้ววววววว ๆ ๆ ๆ ๆ

แงแงแง เซ็งจิต

ถ้าหายืมล้อได้ กูขอยืมล้อต่อนะ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม