ขายน้ำยาฉีดกระจก Wurth น้ำมันเครื่องจากอเมริกาครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31414
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31414

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
12 เม.ย. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
น้ำยาฉีดกระจก WURTH ครับ
เป็นของเยอรมัน ใช้ผสมลงในถังน้ำฉีดกระจก
หนึ่งขวดผสมน้ำฉีดกระจกได้สองรอบครับ
ประโยชน์
- ช่วยทำให้ปัดได้ลื่นขึ้น
- ช่วยขจัดคราบฝุ่นคราบแมลงได้ดี:coolly-0003:

ราคาขวดละ 110 บาทครับ

น้ำมันเครื่อง LL-TON FOSTE ครับ
เป็นน้ำมันเครื่องของอเมริกาครับ ใช้แล้วลื่นไหล:coolly-0003:
น้ำมันเครื่อง 1 กระแป๋ง มี 5 ลิตรนะครับ
มีทั้งน้ำมันเครื่องกึ่งสังเคราะห์ และสังเคราะห์ครับ

ราคาน้ำมันเครื่องกึ่งสังเคราะห์ 1200 บาทครับ

ราคาน้ำมันเครื่องสังเคราะห์ 2200 บาทครับ

สามารถรับของได้แถวหลักสี่ครับ หรือจัดส่งทางไปรษณีย์
ค่าจัดส่ง EMS 50 บาทครับ

บัญชีธนาคาร ธนาคารทหารไทย
เลขที่บัญชี 3392333849
ANUPAB KERDLAM
นายอานุภาพ เกิดหลำ
086-8473709 เอ็มครับ

ไฟล์แนบ

172 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 128
    193 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 114
  • LL-TON FOSTE.jpg
    LL-TON FOSTE.jpg
    77.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 148
แก้ไขล่าสุด:

น้ำมันตัวนี้ใช้ดีจริงๆครับ ลื่นมากๆ

ส่วนน้ำยาฉีดกระจกก็ใช้ดีครับ เป็นสินค้าคุณภาพของเยอรมันครับผม

ช่วงนี้เป็นช่วงหน้าฝน
น้ำยาฉีดกระจก WURTH จะเป็นตัวช่วนยให้ทัศนวิสัยดีึ้ขึ้นนะครับ

น้ำมันเครื่องยี่ห้อนี้ใช้ดีจริงๆครับ

น้ำมันมีคุณสมบัติเป็นฟิล์มที่ดี จึงปกป้องเครื่องยนต์ได้ดี
และให้การทำงานองเครื่องยนต์ที่ราบรื่น
จึงทำให้เทื่อใช้งานแล้วขับขี่ด้วยความรู้สึกว่าเครื่องยนต์วิ่งลื่นครับ
น้ำมันยี่ห้อนี้อาจไม่เห็นตามร้านค้าทั่วไป
แต่เป็นของคุณภาพดีครับ เป็นสินค้าจากอเมริกาครับ

อัพครับผม
ของใช้ดีจึงแนะนำครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม