• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ขายหลาย อย่าง TBO1 Fcon TE RE รับแลกเทินร์

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ caff
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

caff

Register
เข้าร่วม
8 ก.ค. 2009
  • กระทู้ ผู้เขียน
กันชนหน้า TBO1 ขายแล้ว
กันชนหลัง TBO1 1200
กันหน้าเดิม ให้ฟรี สีขาวครับ

กล่องทอง Fcon V pro 3.1 สภาพสวย 36000 บาท ราคา ไม่ร่วมติดตั้ง
กล่อง Fcon is ของใหม่ 19000 บาท ราคา ไม่ร่วมติดตั้ง

ฮาเนตแท้ 1 เจโบปลั๊กบาง 4900 บาท
ฮาเนตแท้ 2 เจโบปลั๊กคัน 5900 บาท

ปรับบูชไฟฟ้า Greddy Perfact b spec2 สภาพสวย 8900 บาท (ฝากขาย)

เกจวัด Xline หน้ามืดไฟแดง 6 ตัว Boots watertemp oiltemp Fuellpress oilpress EX.temp ทั้ง มีถ้วยขาให้ครบ ขาดเซนเซอร์อย่างเดียวครับ ขาย ขายแล้ว

TE37 แท้ สีเทาลิมิเต็ด ขอบ18 หน้า 8.5 Et30 หลัง9.5 ET35 พร้อมยา
งสภาพพอใช้ได้ ขาย 49000 บาท

RE30 Rota สีบอร์นเทียบสีแท้ 9.5 วง ET30 จุ๊บ Raysแท้ เพลทแท้ครบ ขาย 21000 บาท

พวงมาลัย Sparco 2 ก้านยก ไม่มีฝาแตร ขาย 4900 บาท
ฝากระโปรงหลังไฟเบอ งาน ออลิจิ้น ยุ่นแท้ สีขาวดิบ ขาย 4900 บาท รอโอนมัดจำครับ พรุ่งนี้ก่อน 5 โมงเย็น ถ้าไม่โอนขายต่อครับ

รับแลกเปลี่ยนเทินร์ใครมีอะไรรองเสนอมาครับ เพื่อสนใจ อย่าเก็บไว้เอามาแลกกันดีกว่า:coolly-0033:

ถูกบ้างแพงบ้าปนๆกันไปครับ

ดูของรังสิต ครับ รูปลงให้พรุ่งนี้ดึกๆครับ หรือแอดมาทางไลน์ได้ครับ GiveTuner หรือ 0851251598 ครับ

แก้ไขล่าสุด:

• กระทู้ ผู้เขียน
ขอโทษ สำหรับรูปด้วยนะครับ ยังไม่มีเวลาถ่ายเลยครับ สนใจยังไงโทมาถามได้เลย รายงานตามจริงครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม