กล้องวงจรปิดปลอม ติดเอาไว้หลอกๆ ทำเหมือนของจริง ปลอดภัย █▓▒░

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ wackyworld
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

wackyworld

Register
เข้าร่วม
25 มิถุนายน 2013
  • กระทู้ ผู้เขียน
รบกวนคุณพี่เจ้าของเวปมาสเตอร์หน่อยนะครับ ขออภัยและลบทิ้งไปได้เลยครับถ้าทำให้ลำบาก ขอบคุณครับ

www.fakecctv.com

ขาย กล้องวงจรปิดไว้ติดเอาไว้หลอกๆ ทำเหมือนของจริง มีสายไฟหลอก ใส่ถ่าน AA มีเซนเซอร์ หมุนส่ายไปมาเมื่อมีคนเดินผ่าน มีไฟ LED กระพริบเหมือนของจริง

ให้ผลทางด้านจิตวิทยา คล้ายๆกับโจรที่ใช้ปืนปล้นเหยื่อ ไม่ว่าเป็นปืนจริงหรือปืนปลอมแต่ด้วยหน้าตาของปืนแล้ วเหยื่อคงไม่กล้าเสี่ยงที่จะคาดเดา

เหมาะสำหรับ
บ้านที่ละแวกบ้านมีข่าวขโมยขึ้นอยู่บ่อยๆ
ร้านค้าที่มีของหายอยู่เป็นประจำ
โรงแรม หอพัก ฯลฯ เพื่อกันผู้ไม่หวังดีและให้ลูกค้ารู้สึกได้ถึงความปล อดภัย
หรือร้านคอมที่มีตบหัวแล้วเสียงดังอยู่เยอะติดอัดไปหลายๆตัว เพื่อกันตบหัวแล้วเสียงดังขโมยของ
เพราะแค่เห็นกล้องก็หงอกันแล้ว

ส่งลงทะเบียนหรือ ems ได้ครับหรือมารับเองได้ที่เดอะมอลงามวงศ์วาน

รบกวนช่วยอุดหนุนหน่อยนะครับ

รายละเอียด
http://www.wowgadget.tv/2009/03/blog-post_6117.html

วีดีโอการทำงานของกล้อง
Dummy Camera Demo (AB-CA-01Y1)

มีลูกค้าผมคนนึงซื้อไปแล้วเอาไปทำ Review ที่ Pantip ครับลองเข้าไปอ่านกันดูนะ
http://topicstock.pantip.com/home/to.../R7638589.html

ตอนนี้สินค้ามาแล้วนะครับ 4 แบบตามรูปเลยครับ

ผมนำเข้ามาขายเอง ใครจะซื้อเยอะๆหรือเอาไปขายต่อ คุยราคาขายส่งกันได้
สนใจติดต่อได้ 3 ช่องทาง ได้แก่
1. PM
2. MSNหรือส่งเมล์ : [email protected]
3. โทร : 0859006101
4. สั่งออนไลน์ได้ที่เวปไซค์

สามารถโอนเงินทางธนาคารโดยเข้าไปดูรายละเอียดในเวปไซค์เลยครับ
www.fakecctv.com

โอนเงินแล้วPMที่อยู่มาได้เลยครับ :([/size]

สวัสดีครับ ฝนตก รักษาสุขภาพด้วย

::) ::) วันพฤหัสแล้วครับ เปิดร้านร่ำรวย

ดันครับดันครับดันครับดันครับดันครับ

ดันครับ ยามเช้าวันหยุดธนาคาร

ดันครับ ขอบคุณมากๆครับ

ดัน ยามเช้าครับ ขายดีร่ำรวยๆ

ดันๆ ร่ำรวยเงินทองไหลมาเทมากอง

สวัสดีวันศุกร์ครับ

ดันๆๆๆ ครับ:coolly-0033:

ดันครับ ขอบคุณครับ

ดันๆๆๆ ครับ

ดันๆๆๆ ขอบคุณครับ

สวัสดีครับ ดันจ้า

ดันๆ ครับ:coolly-0009::coolly-0009::coolly-0022:

ดันครับ วันเสาร์ ร่ำรวย

ดันๆๆๆ ยามเ็นๆ

สวัสดีเช้าทำงานวันแรกจ้า

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม