ดุม 12v กับ 24v เหมือนกันไหมครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ vampire258
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

vampire258

Register
เข้าร่วม
23 ก.ย. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ดุม 12V กับ 24V เหมือนกันไหมครับ

ลูกปืนเบอร์เดียวกันไหมครับ

เหมือนกันคับ แต่ต่างกันนิดหน่อยที่ 24V ที่ดุมจะมีเฟือง ABS แปะอยู่คับ แกะออกได้ไปใส่ดุม 12V ได้ แล้วก็ ที่คอม้า 24V จะมี Sensor ที่อ่านเฟือง ABS ที่ว่าเมื่อกี้อยู่คับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม