สวิทย์กระจกฝั่งคนขับลงได้แต่ขึ้นไม่ได้ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ pruht52
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

pruht52

Register
เข้าร่วม
6 ส.ค. 2012
  • กระทู้ ผู้เขียน
เพื่อนๆพี่ครับพอจะมีวิธีแก้ไขสวิทปรับกระจกด้านคนขับบ้างไหมครับของผมกระจกฝั่งคนขับลงได้แต่ขึ้นไม่ได้ครับบานอื่นๆไม่มีปัญหาช่วยแนะนำหรือชี้เป้าร้านซ่อมด้วยครับ หน้าฝนด้วยอ่ะครับ:coolly-0041:

ของผมก่เป่นครับให้ลองเอากล่องควบคุมของประตูด้านซ้ายมาเสีบดูครับ

สวิตฝั่งคนขับเสียครับ ต้องเปลี่ยน

• กระทู้ ผู้เขียน
เปลี่ยนใหม่ทั้งอันหรือหาแค่สวิทคนขับครับ

เขาขายกันทั้งอันอ่ะครับ
ของผมเปลี่ยนไปแล้ว

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม