มีร้านไหนรับแก้กลิ่นควันหรือกลิ่นแก๊สเข้ารถบ้างคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31438
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31438

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
11 พฤษภาคม 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
มีร้านไหนรับแก้กลิ่นควันหรือกลิ่นแก๊สเข้ารถบ้างคับ 081-0099170 ออฟ ขอบคุณคับ

ไอ่เรื่องกลิ่นเนีย สุดติงครับ ปรกติผมก็รับ แต่บอกไม่ได้100% ว่าเมือไหร่จะแก้จบ
จะใช้งบเท่าไหร่ เพราะยางรอบคันถ้าเสื่อมกลิ่นก็เข้าได้ครับ

ผมก็เป็นก๊าบบบตั้งแต่วางเครื่องมาใหม่เนี่ยเหม็นกลิ่นน้ำมันยังไม่ได้แก้เลย:cry: :cry:

1.กรณีอยู่รอบรถ แล้วกลิ่นแก้สแรงจนเข้าไปในรถ ลองหาร้านจูน ที่มี A/f จับอ่ะ ว่ามันหนา ช่วงรอบไหน เกินไปหรือไม่

2. ถ้าข้อ 1 มันไม่หนาเกินไป ก็เช็คตามจุดรอยต่อที่มียางต่างๆ รวมถึงแผงไฟท้ายอ่ะ เยอะครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม