• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ขายรูปถ่ายและกรอบรูป มีให้เลือกมากมายหลายแบบ สะสมมากกว่า40ปี จาก 1ใน50ช่างภาพทั่วราชอาณาจักรไทยครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ photoartity
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

photoartity

Register
เข้าร่วม
23 พฤษภาคม 2013
  • กระทู้ ผู้เขียน
ฝากเพจด้วยนะครับ
http://www.facebook.com/Photoartisty?ref=ts&fref=ts

Photoartisty Gallery

เพจนำเสนอรูปภาพหลายหลายประเภท รูปที่ถ่าย90%เป็นกล้องฟิล์มนะคะ
ไม่ผ่านการรีทัชภาพหรือทำให้ภาพบิดเบือนความจริง
มีรูปถ่ายในหลายๆมุมมองที่หาดูได้ยาก และ น่าเป็นเจ้าของ
ไม่ว่าจะซื้อแต่งบ้านหรือซื้อเป็นของขวัญอวยพรในโอกาศต่างๆ
รูปถ่ายของทางร้านเป็นรูปถ่ายที่ถูกสะสมมามากกว่า 40 ปี
ผู้ถ่ายเป็น 1 ใน 50 ช่างภาพ ทั่วราชอาณาจักรไทย
ทางร้านมีรูปภาพให้เลือกหลายขนาดมีกรอบไม้สักแท้นะคะราคาไม่แพง
เมื่อก่อนเปิดร้านที่จตุจักรพลาซ่าค่ะ
ปัจจุบันไม่มีหน้าร้านแล้วสามารถติดต่อได้ทางเพจนี้
หรือเข้าไปติดตามใน instragram : photoartistyshop ก็ได้นะคะ
ใครสนใจอยากสั่งรูปเพิ่มเติมหรือกำลังหารูปในแบบที่ต้องการสามารถติดต่อมาพูดคุยได้นะคะ
ทางร้านมีรูปมากกว่าพันรูปให้เลือกชม มีทั้ง Landscape Culture Macro Panorama Animal Life
และอีกหลายแบบจนพูดไม่หมดให้ตัดสินใจซื้อนะคะ ^^

รูปภาพจะอัพเดทเรื่อยๆ

อย่าลืมเข้ามาติดตามกันนะคะ
http://www.facebook.com/Photoartisty?ref=ts&fref=ts

ไฟล์แนบ

• Screen Shot 2556-05-23 at 1.33.57 AM.png
    Screen Shot 2556-05-23 at 1.33.57 AM.png
    26.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 43
  • Screen Shot 2556-05-23 at 1.34.15 AM.png
    Screen Shot 2556-05-23 at 1.34.15 AM.png
    45.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 38
  • Screen Shot 2556-05-23 at 1.34.41 AM.png
    Screen Shot 2556-05-23 at 1.34.41 AM.png
    42.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 44

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม