• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

หาฝาครอบจานจ่าย 12v คับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ pea
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

pea

Member
Register
เข้าร่วม
16 ม.ค. 2010
  • กระทู้ ผู้เขียน
ขอรูปพร้อมเบอร์โทรด้วยคับ เอาสภาพดีๆหน่อยคับ ขอบคุณคับ :coolly-0024:

แก้ไขล่าสุด:
มีอีกมั๊ยคับ ผมอยากได้รูปด้านในกะลาอ่ะคับ :coolly-0037:

มีอีกมั๊ยคับ ผมอยากได้รูปด้านในกะลาอ่ะคับ :coolly-0037:

อยู่แถวไหนครับถ้าใกล้กันเด๋วผมเอาไปให้ดู ผมอยู่ประชาชื่น จ-ศ 9.00-17.00,ส-อา ลาดปลาดุก บางบัวทอง ตอนนี้ของอยู่ท้ายรถ

แฮ่ๆๆ ผมอยู่ ตจว. ดิคับยังไงคงต้องเป็นรบกวนส่งอ่ะคับ ขอบคุณคับ :coolly-0029:

ตกลงว่าจะดูด้านในก่อนนะครับเด๋วถ่ายมาให้ดูนะ

ของผมไอ้จุดกลางในวงกลมเนี่ยมันกุดเข้าไปเลย อยากได้สภาพดีๆกดเด้งๆยาวๆอ่ะคับ
งั้นผมรอดูนะคับ ขอบคุณคับ

ไฟล์แนบ

62 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 57

ตามนี้ครับผมดูแล้วนะมันสูงเท่าๆกับ 6 หมุดรอบๆ แต่ไม่สามารถกดลงไปได้เหมือนตายตัวมากกว่าถ้าสรุปยังไงแตจ้งด้วยแล้วกัน

พี่คับที่จิงปุ่มตรงกลางมันจะกดเข้าเด้งออกได้คับ เอาไว้ดันตัวเตะด้านในให้สนิดอยู่ตลอดอ่ะคับ ยังไงเดี๋ยวติดต่อไปอีกทีคับ

ok ตรวจสอบให้เรียบร้อยแล้วครับ เอาโซเนกฉีดเข้าไปแล้ว สามารถเคลื่อนตัวได้ กดกระเด้ง ดึ๋งดั๋ง มากมาย ยาวใหญ่ด้วย ถ้าเอายืนยันมาด้วยแล้วกันจะส่งไปให้ขอที่อยู่ด้วยนะเพราะแกะเวเธอร์การ์ดออกแล้วทิ้งไปทั้งห่อเลย

ขอบคุณทุกท่านนะคับ ตอนนี้เบิกของใหม่มาแล้วคับ ลบเลย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม