• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ต้องการ RPF1 18" 9-10"

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ Bester
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Bester

Member
Register
เข้าร่วม
15 มีนาคม 2009
  • กระทู้ ผู้เขียน
ต้องการล้อเอ็นไก่ RPF1 ขอบ 18" แท้
หน้า 8.5"-9"
หลัง 9.5"-10"
ออฟไม่ติดเบรกสีอะไรก็ได้

ลงรายละเอียดไว้พร้อมรูปหรือส่งรายละเอียดที่ line : Supakorn Best
โทร 0909201860

:coolly-0030:

• กระทู้ ผู้เขียน
ของน้าเหวกเนี่ยผมโทรไปหลายรอบน้าไม่รับ :coolly-0011::coolly-0027:

ต้องขออภัยด้วยนะครับ พอดีช่วงนี้น้าติดงานซ่อมบำรุงใหญ่ของหน่วยกลั่นอยู่ เลยทำให้ไม่ได้อยู่ที่โต๊ะ (ระเบียบโรงกลั่นไม่ให้พกโทรศัพท์มือถือเข้าภายในหน่วยกลั่นน่ะครับ)
ยังไงถ้ายังสนใจอยู่รบกวนโทรหาน้าช่วงเที่ยงนะครับ เพราะจะอยู่ที่โต๊ะ หรือ เมสเสจมาทิ้งไว้ก็ได้ครับแล้วจะโทรกลับ

ปล. พอดีเห็นเป็นเบอร์ 090-xxxxxxxxx ซึ่งส่วนใหญ่เป็นเบอร์พวกประกันต่างๆ น้าเลยไม่กล้าโทรกลับน่ะครับ :coolly-0023:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม