อยากขอถามเรื่องยางอีกครั้ง

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311015
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A311015

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
2 ม.ค. 2008
  • กระทู้ ผู้เขียน
คือถ้าผมเอายาง 245/40/17 ไปใส่ หน้ากว้างล้อ 7นิ้วครึ่ง ได้เปล่าครับ คือกำลังตัดสินใจสลับยางกับ cef เพื่อนอีกคันอยู่:frown:

ใส่ได้..ถ้าอยากใส่

ใส่ได้ครับ แต่มันจะออก ล้นๆ //___/ แบบนี้อะครับ

ใส่น่ะมันใส่ได้ครับ แต่แก้มมันจะปลิ้น

* แล้วก็อย่าไปขับเร็วๆ แล้วหักโค้งแรงๆ นะครับ เดี๋ยวยางกับล้อมันจะงอนแยกทางกันครับ

อย่าใส่ครับ ไม่แนะนำ ขนาดล้อสวนทางกับขนาดยางแบบนี้ น่ากลัวนะครับ
7.5 ใส่ 235ก้อ เต็มกลืนแล้วครัย 40ด้วย ออกอ่าวไปเลยครับงานนนี้

• กระทู้ ผู้เขียน
ก่อนอื่นต้องขฮโทษด้วยครับลงผิด Board ไป:cry:
และต้องขอบคุณทุกท่านด้วยครับผมคงต้องไปหายางใหม่ดีกว่าครับ:verwirrt:

7นิ้วครึ่งเหมาะสมที่สุดเท่าที่น่าจะยัดมันลงไปคือ225 ครับ เกินกว่านี้ไม่งามแน่ๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม