กลับมาอีกครั้งกับภารกิจหากล่องเดิม 20BO เบอร์ 22

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31424
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31424

แอด-มิน-นิส-สะ-เต-เต๋อ
สมาชิกทีมงาน
Administraator
Register
เข้าร่วม
19 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
หาอีกครับ ราคาถูก ท่านใดยกเครื่องลง ปล่อยในราคาเเบ่งๆกันใช้ โปรดเเจ้ง

โอ๊ด 0832977661:coolly-0039:

ขอบคุณครับ

Re: กลับมาอีกครั้ง หากล่องเดิม 20BO เบอร์ 22

หาอยู่ครับผม ใครมีบอกทีนะจ๊ะ

ยังหาอยู่นะครับ อยากได้เบอร์ 22 ครับ

ทำไมหากล่องบ่อยจังวุ้ย พังประจำหรือไง รถก็ไม่ได้ขับ.

:coolly-0010:
ทำไมหากล่องบ่อยจังวุ้ย พังประจำหรือไง รถก็ไม่ได้ขับ.

ได้ไปทีละคับป๋า จากป๋าพงษ์ แต่ด้วยความรู้เท่าไม่ถึงการ ไมล์ช๊อต วัดรอบไม่ขึ้นครับมาช๊อตที่กล่อง เลยหาอีกครั้งได้จาก พี่โด่งมา เป็น เบอร์ 23 ใส่แล้ว รอบมันแปลกๆ เลยหาตรงรุ่นเบอร์ 22 ดีกว่าครับ

ว่าแต่ ป๋ามีป่ะครับ

หาอยู่นะครับ ราคาแบบยกลงอ่ะครับ ^_^

ทำไมไม่เอาไปซ่อมล่ะ...มันเสียเพราะตัวเราแท้ๆๆเลยน่ะเนี่ยะ.....

ทำไมไม่เอาไปซ่อมล่ะ...มันเสียเพราะตัวเราแท้ๆๆเลยน่ะเนี่ยะ.....

ซ่อมมาแล้วครับ ชิบตัวหาซื้อยาก เปลี่ยนแล้ว ใช้ได้พัก ลามไปตัวอื่นเลยอยากได้เเบบไม่เสียใช้ได้ไม่เคยแกะซ่อมอ่ะครับ

ยังหาอยู่นะครับ ใครยกลง เอากล่องมาขายผมนะครับ ^_^

ได้เบอร์ BH มาแล้วครับผม

ขอบคุณทุกท่านครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม