• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ขายดาวน์ A31 ปี95 24v แท้

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ oranee
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

oranee

Register
เข้าร่วม
8 พฤษภาคม 2013
  • กระทู้ ผู้เขียน
รายละเอียดเบื้องต้น
เครื่อง 24v ติดตั้ง lpg หัวฉีด
ภายใน 24 หนังดำ
ขายดาวน์ 55000 รายละเอียดเพิ่มเติมจะมาลงให้ตอนเย็นครับ
0835463442

รายละเอียดมาแล้วครับ
รถผ่อน เดือนละ 5500 บาท ผ่อนไปแล้ว 12 งวด เหลือ อีก 24 งวด
รวมคงเหลือ 131925 บาท
หากต้องการปิดบัญชี จะเหลือ 128515 (ลดดอกเบี้ย 50%)

ค่าใช้จ่ายในการซื้อขายครั้งนี้
เงินดาวน์ 55000 บาท
ค่าธรรมเนียมเปลี่ยนแปลงสัญญา 2140 บาท
จ่ายล่วงหน้า 1 งวด 5500 บาท
ค่าอะไรสักอย่างถามมาแต่จำไม่ได้ 1500 บาท
ค่าตรวจสอบเครดิต คนละ 500 บาท
รวม 64640 บาท โดยประมาณ
หรือ จะปิดบัญชี 55000+128515= 183,515 บาท โครตถูกอะ
เรื่องราคาดาวน์ อาจเปลี่ยนแปลงได้นะครับเพราะว่าถ้ายังขายไม่ได้แล้วข้ามเดือน ผมก็ต้องผ่อนต่อไปอีก

แก้ไขล่าสุด:

เด๋วรูปแบบละเอียดจะตามมาครับ

ขายครับ บอดี้สวยๆเลย

ถูกมากเลยครับสำหรับ 24V

จองแล้วครับ เปลี่ยนแปลงยังไงจะแจ้งอีกที

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม