• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ท่องานนอก-งานไทย สวยๆ จากร้าน Bracket Devil มีหลายใบขายถูกๆ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ giffkay
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

giffkay

Member
Register
เข้าร่วม
9 มิถุนายน 2010
  • กระทู้ ผู้เขียน

ขายเพื่อแมว!!

ท่อ Impul Blastใส้เยื้อง2.5นิ้วสำนัก Hoshino Impul Co.,Ltd 4000 บาท
ใส้เยื้องประเทืองอารมย์ มาแล้วครับ สำนัก นี้ไม่ต้องพูดถึง เสียงทุ้มแน่น ไม่ดังมาก สนองตัญหาราคะ ลดอาชญากรรมบนท้องถนนได้ชัว เบิ้นให้จ่า จ่าจะเฉย เพราะมันเป็นใส้เยื้อง เดินเบาเงียบ เป็นแมวย่อง มีทุ้มบางๆตอนออกตัว พอให้รู้ว่ากูแอบชั่วอยู่ลึกๆ ลองได้กดซิรับลอง ม้ามาทันใจวิ่งกระฉูดทุกรูขุมขน ใบนี้สดมากครับ ใส้สวยมากๆ มายาวถึงแปลน มีเพลทจัสม่า ราคานี้ถือว่าไม่แรงครับสำหรับใส้เยื้องในตอนนี้ ผมแนะนำว่าใครเงินพร้อมก็รีบคว้าเลย สภาพนี้ราคานี้ หายากครับ

ท่อ HKS Hi-Power ใส้ตรง 2.2 นิ้ว สำนัก HKS 3500 บาท
มาแล้ว ท่อHKS ปากยาว ที่หลายคนตามหา สวยๆเลยครับใบนี้ใส้ก็สวย สภาพสด มีเพลทจัสม่า เสียงทุ้มแน่น แต่ปลายนี่ซิ ยาวเฟื้อย ยังกับเดือยก๊อซซิล่า สวยเป็นเอกลักษณ์ หล่อขนาดนี้ จัดเลยย!

ท่อ Katayama ใส้ตรง 1.7 นิ้ว สำนัก Katayama 2500 บาท
มาอีกแล้วกับ เจ้าท่อสำนักนินจา หลายคนคงไม่เคยได้ยินชื่อ แต่สำหรับพ่อค้าท่ออย่างผมบอกได้เลยว่า เจอเป็นหนที่สองแล้วสำหรับท่อสำนักนี้ ก็นะตู้ที่มาจากโอซาก้า มักจะมีของแปลกๆยัดมาให้เสมอล่ะ จัดไปครับ ใส้ตรงใบเล็กสวยๆ เหมาะเลยสำหรับรถเล็กทั้งหลาย ใบนี้เสียงเพราะๆไม่ต่างกับ GT Box เลย แถมยังมีไซเล่นเซ่อแถมติดมาให้ด้วย มายาวให้ถึงแปลน เอาไปแปลงกันตามใจชอบเลยนะ จัดไปครับถูกๆ

ท่อ FGK ใส้ตรงปลายออกคู่ 2.5 นิ้ว สำนัก FUJITSUBO GiKEN 3000 บาท
ของหายากมาอีกแล้ว เคยเห็นกันปะล่ะFGKทรงนี้ ใส้สวยๆเลย ปลายแจ่มๆ เงาวับดุจบัลลังราชาแห่งสวรรค์ แต่ก็ยังมีปลายแอบงุ้มลงเหล่มองสาวๆในอเวจี คล้ายๆJS ไอ๊ย๊ะ ซาวซุ่มเสียงเป็นรถสปอรท์ เห็นแล้วอยากจะสวมกอดแทนที่จะเอาไปใส่ ม๊ะ!! จัดไป ของดีของแรง ต้อง FGK !!

ท่อ Japan ใส้ตรงปลายออกคู่ 2นิ้ว ไร้สำนัก 2500 บาท
มาแล้วท่อหรู!! จัดเลย รับลองขับไปไหนใครๆก็ทักว่าเสี่ย เพราะปลายท่อใส่แล้วดูหรูเป็นคนมีตังส์ ใบนี้สวยสดมากใส้ยังดีกริ๊บๆ เห็นแล้วอยากจับเอามา ฮาเร็มเชค สักทีสองที ให้หายอิจฉา ฝรั่งเห็นอุทาน โอ้วเชี๊ยยดด!! ไม่มีเสี่ยว แถมเสียงยังแน่นๆ ดังไพเราะแต่สุภาพไม่รำคาญหูจ่า ของดีครับถึงจะไม่รู้สำนัก แต่มันก็เป็นงานผลิตจากญี่ปุ่น ดูงานเชื่อมการเข้ารูปแล้วเนียนมากๆ มาตรฐานการผลิตเยี่ยม!!

ทุกใบราคารวมส่ง EMS-NTC ครับ ถ้ามารับเองลดให้อีก
สนใจติดต่อ ร้านแบ๊ทเก๊ทเดวิ่ว 0870606993 โทรมาคุยก่อนครับ

วิธีชำระเงิน
-โอนค่าของเข้า เลขที่บัญชี 171-213897-5 ธนาคารไทยพานิชย์ สาขาแฟรชั่นไอส์แลนด์
-โทรบอกผมก็ได้ครับว่าโอนแล้วส่งSMSที่อยู่มาให้ผมด้วย
- หรือใครสนใจซิ่งรถมารับเอง นัดเจอแถว แฟรชั่นไอสแลนด์นะครับ เลยไปนิดจะมีปั๊ม ปตท.
-รายได้ส่วนนึงของทางร้านจะถูกนำไปเป็นค่าอาหารแมวจรจัดหลังวัดครับ.. (หัดทำบุญซะบ้างชีวิตมันจะได้มีอะไรดีขึ้น! 555+)

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม