อยากได้ช่องดังลม ไฟหน้า

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311264
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A311264

KiDMaioRKz Addict
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
14 ก.พ. 2010
  • กระทู้ ผู้เขียน
อยาก ได้ไฟหน้าประมาณนี้ ของ A31 จะใส่ข้างซ้าย แค่ข้างเดียว อยากดูโหดๆ มีใครพอรู้ไหมครับ มีที่ไหนเขาปั้นให้ได้มั่ง หรือ ต้องเอาไฟ 12v มาโบ๋ เหมือนรถ ดี โก๋แก่ แล้วเอาไฟเหลืองไว้ ใครเคยคิดจะทำ หรือ พอจะมีอะไรแนะนำ รบกวนหน่อยครับ

ทำเอาเองเลยคับ เพราะผมก็กำลังจะทำเหมือนกัน

ที่จะทำเพราะต้องการอากาศเข้าเครื่องให้ได้เร็วและเย็นที่สุด

• กระทู้ ผู้เขียน
อยากได้งานไฟเบอร์เนียนๆ สวยๆเลยครับ
สนใจจะทำขายด้วยไหมครับพี่ ของผมเครื่อง RB เหมือนกัน ฝั่งซ้ายเหมือนกันครับ :)

อยากได้งานไฟเบอร์เนียนๆ สวยๆเลยครับ
สนใจจะทำขายด้วยไหมครับพี่ ของผมเครื่อง RB เหมือนกัน ฝั่งซ้ายเหมือนกันครับ :)

ทำใช้เองคงได้ล่ะคับ ทำขายจะคุ้มทุ่นมั้ยเนี่ย :coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม