***ขอคำแนะนำ และสถานที่ซื้อกันชน tbo คับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ panpravong
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

panpravong

Active member
Register
เข้าร่วม
9 เม.ย. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ผมขอคำแนะนำ และสถานที่ซื้อกันชน tbo 2 หรือ 3 ก็ได้ครับ
ได้แถว ๆ พัทยาจะดีมากครับ เพราะอยากเอารถไปลองใส่เลยว่าพอดีมั้ย เพราะสั่งซื้อมา 2 อันแล้ว มันไม่พอดี คืนก็ไม่ได้ ตอนนี้กันชนรกบ้านมาก
(trc พัทยาไปดูมาแล้วไม่ค่อยสวยครับ ตรงขอบมันไม่มีบ่ามันเป็นตัดขอบตรง ๆ ไปเลย)
(หรือช่วยแนะนำว่าเจ้าไหนใส่แล้วพอดีก็ได้คับ pm มาได้เลยครับ)
ขอบคุณครับ

เท่าที่รู้และเชื่อมั่นได้ก็มีหนุ่มดอน A31160 Copy ขึ้นโมจากชุดแท้ครับ แต่ตอนนี้ไม่รู้ยังทำอยู่หรือป่ะ
ส่วนเจ้าอื่นๆ ส่วนใหญ่บอกได้เลยว่า Copy มาจากชุด Copy แล้วก็ Copy จากชุด Copy Copy Copy ไปเรื่อยจนเพียน แต่ข้อดีคือราคาถูกถึงโคครถูกครับ

เท่าที่รู้และเชื่อมั่นได้ก็มีหนุ่มดอน A31160 Copy ขึ้นโมจากชุดแท้ครับ แต่ตอนนี้ไม่รู้ยังทำอยู่หรือป่ะ
ส่วนเจ้าอื่นๆ ส่วนใหญ่บอกได้เลยว่า Copy มาจากชุด Copy แล้วก็ Copy จากชุด Copy Copy Copy ไปเรื่อยจนเพียน แต่ข้อดีคือราคาถูกถึงโคครถูกครับ

https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/48392
กระทู้นี้ใช่มั้ยครับป๋าลอง ไม่รู้ว่ามี tbo รึป่าวอะครับ แต่ผมถามทาง PM ไปแล้วครับ ขอบคุณป๋าลองครับ จริงของป๋าลองที่ว่า copy จาก copy copy copy สองอันที่สั่งมาใส่ไม่ได้เลยอะครับ ทำให้เข็ดนิด ๆ ไม่กล้าสั่งเลยอะครับ

มีใครแนะนำอีกก็ว่ามาเลยนะครับ ร้านอะครับแถว พัทยา ศรีชา สัตหีบ มีขายแบบไปลองได้เลยมั้ยครับ

อีกเสียงครับผมใส่อยู่ เปะ ครับพี่

คุยกับคุณ A31160 แล้วคับ ได้คำแนะนำว่าถ้าเป็น TBO ให้คุยกับคุณสอง(เป็นเจ้าของโมลคับ) ตอนนี้รอรูปจากคุณสองอยู่ครับ ผลเป็นประการใดจะแจ้งให้ทราบอีกทีครับ

Tbo พี่สองแกถือโมลอยู่ ของผมจิงๆจะมีแค่ uras wonder origin กะชุดแปลงหัว และแก้มเจาะ

Tbo พี่สองแกถือโมลอยู่ ของผมจิงๆจะมีแค่ uras wonder origin กะชุดแปลงหัว และแก้มเจาะ

ผมคุยไลน์กับพี่สองแล้วคับ
รอแกส่งรูปมาให้ดูอยู่คับ
ขอบคุณมากคับ

แถวศรีราชา พัทยา ไม่ต้องหาครับ ไม่มีเจ้าไหนทำ ซื้อจาก กทม. เลยครับผม

แย่จัง...ขอบคุณครับน้าเหวก

ผมมีนะ TBO 3 สีขาวหูขาดไปนิดเรย์ซ่อมได้เข้ารูปเป๊ะทั้งหน้า-หลัง ถอดออกแล้วใส่อูม หน้า-หลังแล้วครับแต่จะผิดกฎบอร์ดหรือป่าวโทรมาละกัน 085 829 0256

คุยกับคุณ A31160 แล้วคับ ได้คำแนะนำว่าถ้าเป็น TBO ให้คุยกับคุณสอง(เป็นเจ้าของโมลคับ) ตอนนี้รอรูปจากคุณสองอยู่ครับ ผลเป็นประการใดจะแจ้งให้ทราบอีกทีครับ

เคยใส่ TBO1 จากร้านพี่สอง เนียนดี ใช้ได้เลยครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม