• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

รับติดตั้งกล้องวงจรปิดคุณภาพสูงครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31596
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31596

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
5 เม.ย. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
รับติดตั้งกล้องวงจรปิดคุณภาพสูงครับ ผมเป็นเอ็นจิเนียให้กับบริษัทนำเข้ากล้องครับ เพื่อนๆหรือพี่ น้องท่านใดต้องการหรือสนใจที่กำลังจะติดตั้งระบบกล้องพร้อมดูออนไลน์ทั้ง PC Tablet มือถือ ผมสามารถทำได้ครับและทางผมยังสามารถให้ลูกค้าเลือกสเปคตามที่ลูกค้าต้องการเพื่อให้เหมาะสมกับสถานที่ ส่วนเรื่องราคารับรองไม่แพงกว่าที่อื่นแน่นอนครับถ้าเทียบในระดับคุณภาพเดียวกันน่ะครับ ส่วนเรื่องการรับประกันผมดูแลให้ฟรี 1ปีครับอุปกรณ์เสียผมเปลี่ยนตัวใหม่ให้ครับ 080-23446674 บ้าน ร้านค้า ร้านอาหาร หอพัก ปั้มน้ำมันและอื่นๆผมรับหมดน่ะครับ
ภาพตัวอย่างดูภาพบนมือถือครับบางส่วนครับ

ไฟล์แนบ

• IMG_0146 (640x427).jpg
    IMG_0146 (640x427).jpg
    57.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 41