• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ขายเวทเทอร์การ์ดแท้ Nissan A31 ม่วงๆ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ pea
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

pea

Member
Register
เข้าร่วม
16 ม.ค. 2010
  • กระทู้ ผู้เขียน
ตามรูปคับสีเข้มๆ ไม่มีหมุด+กิ๊บ ใช้กาว 3M ติดคับ มีตำหนิ 2 จุดตามที่ถ่ายให้นะคับ เป็นรอยเล็กๆเท่านั้นคับ แต่พอตอนใส่แล้วไม่เห็นคับ 4 ชิ้น ติดรถเพื่อนมา เพื่อนฝากขายมันบอกไม่ชอบใส่ 1800- (081-4933972) :coolly-0010: สนใจส่งให้ฟรีละกันคับ

ไฟล์แนบ

75.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 284
    42.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 251
    48 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 249
แก้ไขล่าสุด:

อ่าวเบื่อแล้วเหรอคับ:coolly-0003:

ใช่อยู่โคราชไหมคับ...

อยู่ตราดคับ ของเพื่อนฝากขายคับ :coolly-0046:

พี่ที่โทรเข้ามารบกวนโทรมาอีกทีนะคับ มือถือพังเบอร์หายหมดคับ :coolly-0036:

มีตำหนิชิ้นใหนบ้างครับ

รูปตำหนิแรกเป็นชิ้นหลังซ้าย รูปตำหนิที่สองเป็นชิ้นหน้าซ้าย แต่ใส่กับตัวรถแล้วสวยคับ เข้มๆ

แก้ไขล่าสุด:
ขอขายอีกครั้งคับ มาดูของได้ที่ลาดพร้าวซอย 1 เย็นวันศุกร์ที่ 17 พ.ค.นะคับ พอดีติดธุระยาวไม่ได้เข้า กทม.เลย ส่วนพี่ๆที่เคยติดต่อมา ต้องขอโทษด้วยคับที่ให้รอ ขายได้ขายคับไว้เป็นค่าน้ำมัน :coolly-0028: