อยากเห็นตัวอย่างการติดตั้งเกจวัดซุกไว้ในเกะใต้คอนโซลครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31896
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31896

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
2 ต.ค. 2008
  • กระทู้ ผู้เขียน
อยากเห็นตัวอย่างการติดตั้งเกจวัดซุกไว้ในเกะใต้คอนโซลครับ...พอดีผมอยากจะย้ายจากบนคอลโซลไปซุกไว้ในเกะครับ
-อยากเห็นตัวอย่างและวิธีการทำคร่วๆครับรวมถึงวัสดุที่ใช้ด้วยครับ
ขอบคุณมากครับ

ของแต่งที่เห็นจะเป็นของ HKS วัสดุยางแบบมีรูพรุน เรียกไม่ถูก มันนิ้มๆ

แต่หายากแพง ยิ่ง 31 แล้วน่าจะหายาก ผมว่าให้ง่ายและสวยเข้ารูป เข้าร้านเครื่องเสียงให้เขาเอาไม้อัดทำให้แบบลำโพง แต่น่ะจะหนักเอาการอยู่

• กระทู้ ผู้เขียน
ตัวอย่างของ HKS. สวยเนียนสุดยอดเลยครับ....สงสัยร้านเครื่องเสียงน่าจะเป็นทางออกที่ดีครับ / ขอบคุณมากครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม