ตัวไหนน่าเล่นกว่ากัน Rb20det/mt กับ Rb25det/at

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311294
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A311294

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
7 พฤษภาคม 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ตัวไหนน่าเล่นกว่ากัน RB20DET/MT กับ RB25DET/AT

อยากจะขอคำแนะนำหน่อยครับกำลังจะตัดสินใจซื้อ
ส่วนราคาเครื่องอยากจะทราบราคาทั้ง 2 เครื่องว่าเท่าไร

พอดีผมไปถามที่เชียงกงมาราคา อยู่ที่ 25000 ครบทุกอย่าง มีเลข

เทียบกันยาก ซีซี ก็ไม่เท่า เกียร์ก็คนละอย่าง

แต่เท่ากันที่ราคาใช่มะ

อันนี้แล้วแต่ชอบเลย อยากเหยียบคลัช หรือ ไม่เหยียบ

แหมะ 20 น่าจะขุนไปได้ไกลกว่านะครับ ในการโม แต่25มันแรงกว่าโดยท่ไม่ต้องไปทำอะไรมัน แต่ถ้าเป็นเกียร์ธรรมดาทั้งคู่ก็25 ครับ

ถ้าเอามาใช้งานเดิม ๆ ไม่คิดทำเพิ่ม 25 โบ A/t
ถ้าเอามาทำเล่น มีโครงการต่อความแรงเพิ่มก็ 20 โบ M/t

ทำไมถูกจัง

เครื่องตัวไหนคั๊บ

มี cdi หรือ ไม่มี

ส่วนตัวผม กะลังจะวาง 25 โบ ออโต้พอดี

ลองนั่ง ขับ ดูแล้ว ถูกใจ

แรงแบบสบาย ๆ ไม่ต้องเหยียบคลัทช์

• กระทู้ ผู้เขียน
ทำไมถูกจัง

เครื่องตัวไหนคั๊บ

มี cdi หรือ ไม่มี

ส่วนตัวผม กะลังจะวาง 25 โบ ออโต้พอดี

ลองนั่ง ขับ ดูแล้ว ถูกใจ

แรงแบบสบาย ๆ ไม่ต้องเหยียบคลัทช์

ดูตรงไหนอะครับ ว่ามี cdi หรือไม่มี บอกทีครับ
เดียวจะลองไปดู

ลืมบอกไปว่าผมชื้อมาแล้วครับ RB25det a/t 24000บาท ซ.ศิริชัย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม