รบกวนช่วยแนะนำร้านผสมสีหน่อยครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31896
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31896

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
2 ต.ค. 2008
  • กระทู้ ผู้เขียน
:coolly-0043:รบกวนช่วยแนะนำร้านผสมสีให้หน่อยครับ.....ผมอยู่รังสิตครับ
คือตอนนี้รถอยู่อู่สีครับแต่จะจัดพวกสีและแลคเกอร์ไปเองครับ
แล้วใช้สีอะไรดีครับเกรดกลางๆราคาไม่แพงมากน่ะครับ
รวมถึงแลคเกอร์ใช้ตัวไหนดีครับและหาซื้อได้ที่ไหน
@@@ ถ้ามีเบอร์ร้านรบกวนขอด้วยนะครับเผื่อไปไม่ถูกจะได้โทรถามได้ครับ
ขอขอบคุณทุกท่านที่ให้คำแนะนำครับ

หากแถวบางนาพอแนะนำร้านได้ เป็นแนะนำสีแล้วกันครับ สีธรรมดา กลางๆ ที่ใช้ก็ Pylac จำไม่ผิดค๊อตละ สามร้อยกว่าบาท หากสีพิเศษที่ไม่มีในเคตตาล๊อค ค๊อตละ ห้าร้อยกว่า
หากเป็นสีฮาร์ด ดูปองชุดเกือบสามพัน สียี่ห้อทั่วไปเคยซื้อถูกสุดชุดละ ห้าร้อยกว่าบาท

ขอบคุณมากครับ...เสียดายไกลไปหน่อยอ่ะครับ

บางบอน เอกชัย พอบอกได้ครับ

เกษตนวมินมีอยูตรงตอหม้อที่เท่าไรไม่รู้จำไม่ไดแต่ท่ามาจากแยกเกษตอยู่ซ้ายมือประมาณ500เมตร

:coolly-0043::coolly-0043:ขอบคุณทุกๆท่านมากเลยครับ....แต่มีใครพอจะแนะนำแถวรังสิต + พื้นที่ใกล้เคียงได้บ้างครับ...

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม