ขอ Step การโม นิดๆหน่อยครับ พอดีลงRB25Neo M/T + LPG มีรูปประกอบ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31857
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31857

เดิมๆแต่ได้ใจ
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
23 ต.ค. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ลงเครื่องใหม่มา 1 ปีแล้ว อยากเริ่ม โมแล้ว
อันนี้ก่อนวางครับ เดิมๆ อิอิ

อันนี้วางเสร็จแล้ว + ช่วงล่างยกใหม่

ใช้ไปสักพัก แล้วไปให้ พี่ศิวเดชติดGas หัวฉีด ให้
(ต้องบอกครับว่า สุดยอดจริงๆจูนได้เนียนมากๆเหมือนน้ำมันเป้ะ)ขอบคุณนะครับที่ให้ได้ใช้ Gas อย่างเต็มประสิทธิภาพ
เลยอยากทราบว่า อยากโมเพิ่มอีกนิดหน่อย เลยอยากถามพี่ๆว่า มีStepไงบ้างครับ
ตอนนี้เล็งๆ อยากปรับบูส ไม่รู้ของเดิม มันอยู่ที่ 0.5 รึเปล่า จำไม่ได้ :coolly-0007:
อยากปรับไปเป็น0.8 ไม่ทราบว่า ต้องซื้อแบบไหนครับ
แล้วโมไรเพิ่มได้อีกมั้ย ผมใช้คู่กับGasนะครับ
เน้น ขับทำงาน+เล่นบ้างไรบ้าง

ขอบคุณมากครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม