• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ขายไฟท้ายแบบ Led A31 สวยๆครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ kamol
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

kamol

Register
เข้าร่วม
2 ก.พ. 2011
  • กระทู้ ผู้เขียน
ทำเองครับเอาท้ายแดงสภาพงาม ๆมาถอดอย่างปรานีตไม่มีแตกหัก แล้วใส่ชุดหลอดไฟ led ลงไป 8 แถวพร้อมสายไฟต่อเข้าระบบไฟได้เลยครับลองดูรูป
ต้องไว้ 12000 โทรมาต่อราคาได้ครับ 086-5645808 :coolly-0026:

ไฟล์แนบ

33.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 190
    35.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 197
    34.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 174

มีรูปตอนใช้งานมั้ยคับ

ทำเองครับเอาท้ายแดงสภาพงาม ๆมาถอดอย่างปรานีตไม่มีแตกหัก แล้วใส่ชุดหลอดไฟ led ลงไป 8 แถวพร้อมสายไฟต่อเข้าระบบไฟได้เลยครับลองดูรูป
ต้องไว้ 12000 โทรมาต่อราคาได้ครับ 086-5645808 :coolly-0026:

สวยสุดยอดครับ ที่แกะได้ไม่แตกหัก

หลอด led เป็นตัวไหนครับ อายุการใช้งานประมาณไหน

ถ้าใช้ซักปีสองปีแล้วมีขาด มีบริการไหมครับ

เอาท้ายดำไปให้ทำ รับป่าว เท่าไหร่ครับ

ใครหาอยู่รีบมาจัดไปเลยคร้าบบบ

แล้วเค้า รับทำด้วยหรือเปล่าครับ

• กระทู้ ผู้เขียน
โทรถามได้เลยนะครับ เพราะพี่ฝากขายครับเคยเล่นเซฟอยู่แต่ขายไปแล้วไม่ทันได้ใส่ ตอนนนี้เห้นว่าอยากกลับมาเล่นเซฟอีก แต่ขอปล่อยตัวนี้ก่อน พี่เค้าทำเองครับโทรถามรายละเอียดได้เลย
ขอโทษครับที่ไม่ได้บอกแต่แรกว่าพี่ฝากขาย

รับทำเลยครับรับรองสั่งกันเพียบแน่ๆครับ
รวมทั้งผมด้วย อิอิอิ

น่าจะมีรูปตอนลองไฟให้ดูนะคับ เพื่อเป็นข้อมูลให้สมาชิกตัดสินใจนะคับ
หลอดแบบนี้เท่าที่เคยเห็นมันสว่างสู้พวก SMD หรือหลอดแบบที่ OEM ใช้กันไม่ได้ มันจะสู้แสงแดดได้หรือไม่ เพราะมันมีผลกับความปลอดภัยโดยตรง

แต่นับถือคับ เป็นผมไม่กล้าเอาท้ายแดงมารื้อทำแบบนี้แน่นอน

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม