• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ขายแยกอะไหล่ หรือ ยกทั้งตัว 1 เจ โบ ปลักหนา กะเจไม่โบนิดหน่อย

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ denchai
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

denchai

Member
Register
เข้าร่วม
3 ธ.ค. 2010
  • กระทู้ ผู้เขียน
เครื่องไม่ได้พังน่ะครับ แค่รถประสบอุบัติเหตุขายซาก

ขายทั้งตัว เครื่อง + สายไฟ+กล่อง ขาดแค่เทอร์กะเกียร์ 9,500
ถ้าแยกน่ะครับ ท่อนตรง+ชุดไอดี+สายไฟ 5,000
คอมแอร์ 2,500
ไดซาตร์ 1,300
ป้มน้ำ 1,500
ไดสตาร์ส 1,000
กล่อง 4,500
กล่องจุดระเบิด 1,500
เบลทากาตะ เขียว 1,500
กะจัง12 500
ไฟ24 โคมไม่เหลือง 2500
จานจ่าย เจไม่โบ 1,000
ครอบยางอะไหล่400
แค่นี้พอก่อน55++
0865082908 แบกปะแจ มาถดไปได้เลย...ตามลิงค์http://www.a31club.com/webboard/index.php?topic=59584.0

ปั้มน้ำเปนระบบอะไรครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม