อยากทราบว่า Off ใช้ได้ไหม

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311015
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A311015

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
2 ม.ค. 2008
  • กระทู้ ผู้เขียน
คือผมจะไปซื้อล้อมาขนาด
หน้า 8นิ้ว 17 off 32+ยาง 235/45/17
หลัง 9นิ้ว 17 off 36+ยาง 255/40/17
ไม่ทราบมันจะล้นไหมครับ:biggrin:

ไม่ล้นครับกะลังพอสวย ถ้าเป็น หน้า30 หลัง25 ล่ะก็เต็มซุ้มสวยงามยิ่ง .....

ใครใส่ หน้า 25 บ้างอยากเห็น อิอิอิ

• กระทู้ ผู้เขียน
ไปใส่มาแล้วครับเต็มซุ้มพอดีเลย ขอบคุณมากครับสำหรับคำตอบเลยกล้าตัดสินใจซื้อ:byebye:

ขอแสดงความยินดีด้วยที่ได้ (หมดตังค์กะ Cefiro) ล้อสมความปรารถนาครับ...

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม