ประกาศด้วยครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31035
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31035

ONE NOT TWO
สมาชิกทีมงาน
Cefiro-Thailand Staff
เข้าร่วม
13 พ.ย. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
หลังจากนี้มีแต่คำว่าเดินหน้าไม่ว่าความรักที่ผ่านมาจะเป็นเช่นไรแต่เรายังหายใจอยู่มีสิ่งที่ต้องทำอีกมาก..ยิ่งหามันยิ่งหนีเราเป็นคนดีคิดดีก็น่าจะพอแล้วใช่ไหมครับ:burn: :burn:

ถุ . ถุ . ถูกต้องนะคร้าบ :redface:

ไม่ต้องไปหาหรอกพี่ . เมื่อถึงเวลาของเรา . เดี๋ยวมาเอง :burn:

เป็นกำลังใจให้ครับ รักษาสุขภาพด้วย :burn:

DON*T WORRY BE HAPPY

สุดยอด :smile: เป็นคำพูดที่อยากได้ยินมานานแล้ว ลูกผู้ชายชาติทหารต้องอย่างนี้
เป็นกำลังใจให้ครับพี่ชาย:redface: มุ่งหน้าตามฝันต่อไป ทาเคชิ.......อิอิ

หลังจากนี้มีแต่คำว่าเดินหน้าไม่ว่าความรักที่ผ่านมาจะเป็นเช่นไรแต่เรายังหายใจอยู่มีสิ่งที่ต้องทำอีกมาก..ยิ่งหามันยิ่งหนีเราเป็นคนดีคิดดีก็น่าจะพอแล้วใช่ไหมครับ:burn: :burn:

เฮ้อ...อะไรกันนี่...( ดีนะเมื่อคืนชนะรถกะแทะไม่งั้นยิ่งกว่านี้แน่ๆเลย..อิอิ )

นี่เลย ต้องอย่างนี้

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม