Customize your iPhone Case สำหรับคนรักรถ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ oHoo
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

oHoo

Register
เข้าร่วม
28 พฤษภาคม 2011
  • กระทู้ ผู้เขียน
กเบื่อไหมกับการที่เดินเลือกซื้อ Case มือถือ iPhone แต่ไม่เคยมีอันไหนถูกใจคุณ ?

เบื่อไหมกับการที่มี Case ที่เหมือนคนอื่น ?

ถึงเวลาเปลี่ยนแปลงแล้วครับ กับ การเลือกลาย Case มือถือสำหรับ iPhone4/4s/5 ในแบบของคุณเอง

คุณสามารถเอารูปอะไรก็ได้ ไม่ว่าจะเป็นรูปคุณกับแฟน, รถที่คุณรัก, เพื่อนๆในกลุ่ม, ชื่อโลโก้บริษัท, หรือลายอะไรก็ได้ตามใจคุณ
จะมีสองแบบนะครับ แบบ เงา กับ แบบ ด้าน สามารถเลือกได้ตามใจชอบ เพียงส่งรูปที่มีขนาด w992xh1654 pixel (ขอรูปที่ชัดนะครับ) มาให้เรา
โอนเงินมาเสร็จก็รอรับ case ในแบบของคุณได้ภายใน 2-3 วันครับ (แล้วแต่ออเดอร์)
เครื่องของเราสามารถเก็บรายละเอียดได้จนถึงขอบของ Case เลยครับ ไม่เหมือนเครื่องทั่วไปที่ไม่สามารถทำได้แค่แผ่นหลังอย่างเดียว
ราคา iPhone4/4s 450 บาท
ราคา iPhone5 500 บาท
(ราคานี้ไม่รวมค่าส่ง ems 50 บาท นะครับ)

รูปตัวอย่างครับ

แบบด้าน

แบบเงา

แบบด้าน

แบบด้าน (ถ้ามีรูปที่ไม่ได้เรียงมาให้ตั้งแต่ 10 รูปขึ้นไป ทางเราขอคิดค่าเรียงรูปใหม่ 100 บาทครับ)

แบบด้าน

แบบเงา (ถ้ามีรูปที่ไม่ได้เรียงมาให้ตั้งแต่ 10 รูปขึ้นไป ทางเราขอคิดค่าเรียงรูปใหม่ 100 บาทครับ)

สนใจติดต่อ 08-383838-24
เบอร์บัญชี ธนาคารกรุงเทพ 1984437697 จักรสีห์ ลิปตะสิริ สาขาพัฒนาการ ครับ
ขอบคุณมากครับ

แก้ไขล่าสุด:

อัพครับบบบบบบบ

อัพครับบบบบบบ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม