+++ ประกาศเรื่อง การยกเลิกการแบ่งกลุ่มต่างๆใน General Board +++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31450
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31450

Administrator
สมาชิกทีมงาน
Administraator
Register
เข้าร่วม
16 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
จากการประชุมของคณะทำงาน ...

มีมติว่า ...

ให้ยกเลิกการแบ่งกลุ่มต่างๆ ใน General Board ดังนั้น จะทำการ ลบ ห้องของแต่ละ กลุ่มออก ในวันจันทร์ ช่วงเย็นๆ นะคับ ...

ส่วนกระทู้ที่อยู่ในห้องของแต่ละกลุ่ม เดิม จะอยู่ย้าย มารวมกันอยู่ใน General Board นะคับ ...

เพื่อคงไว้ซึ่ง เรื่องราวต่างๆ ของแต่ละกลุ่ม

แจ้งให้ทราบ ....

จากการประชุมของคณะทำงาน ...

มีมติว่า ...

ให้ยกเลิกการแบ่งกลุ่มต่างๆ ใน General Board ดังนั้น จะทำการ ลบ ห้องของแต่ละ กลุ่มออก ในวันจันทร์ ช่วงเย็นๆ นะคับ ...

ส่วนกระทู้ที่อยู่ในห้องของแต่ละกลุ่ม เดิม จะอยู่ย้าย มารวมกันอยู่ใน General Board นะคับ ...

เพื่อคงไว้ซึ่ง เรื่องราวต่างๆ ของแต่ละกลุ่ม

แจ้งให้ทราบ ....
แล้วสมาชิกใหม่..740-745 เมื่อไหร่จะล๊อคอินได้ครับทั่น..ช่วยดูให้หน่อยน่ะครับ..จุ๊บๆ..

รับแทรบบบบบบบเม.......................ย์

ไม่รับแซ่บค๊า.........ล๊อคอินหนูเข้าไม่ได้สักที.........แง๊ๆๆๆๆๆๆๆๆ 740-745.....แล้วฝากอีกคนด้วยเพ่...603 ค่ะ.........งุงิ

• กระทู้ ผู้เขียน
รบกวนติดต่อ มาที่เมโดยตรงเลยครับ...

เพราะ เมจะไม่เปิดล็อกอินไว้ว่างๆ โดยที่สมาชิกไม่มายืนยัน ตัวตน ครับ โผ๊มมม

รบกวนติดต่อ มาที่เมโดยตรงเลยครับ...

เพราะ เมจะไม่เปิดล็อกอินไว้ว่างๆ โดยที่สมาชิกไม่มายืนยัน ตัวตน ครับ โผ๊มมม

เห็นด้วย ครับ ในการยกเลิกห้อง เม ช่วยเอา รหัส ผมออกจากช่องผู้ดูแล บอร์ด ด้วยนะ เนื่อง
จากไม่มีสิทธิหน้าที่ ตรงนี้แล้ว แต่ยังมี ชื่อค้างเป็นคนดูแลห้องอยู่

ไฟล์แนบ

5.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 97
รับทราบคับ

เรียบร้อยแล้วค๊า อิอิ จัดไป

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม