+++ ประกาศเรื่อง การยกเลิกการแบ่งกลุ่มต่างๆใน General Board +++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31450
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31450

Administrator
สมาชิกทีมงาน
Administraator
Register
เข้าร่วม
16 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
จากการประชุมของคณะทำงาน ...

มีมติว่า ...

ให้ยกเลิกการแบ่งกลุ่มต่างๆ ใน General Board ดังนั้น จะทำการ ลบ ห้องของแต่ละ กลุ่มออก ในวันจันทร์ ช่วงเย็นๆ นะคับ ...

ส่วนกระทู้ที่อยู่ในห้องของแต่ละกลุ่ม เดิม จะอยู่ย้าย มารวมกันอยู่ใน General Board นะคับ ...

เพื่อคงไว้ซึ่ง เรื่องราวต่างๆ ของแต่ละกลุ่ม

แจ้งให้ทราบ ....

รอมานาน
อิอิ

แจะ เมิงตั้ง DIARY JUNIOR ขึ้นมารอก่อนเลย
555++

จัดไปเลยครับ.....

อืมๆ

รวมๆกันเลย

บอร์ดกระดิก

อะถูกต้อง...........จะได้เลิกซ่อนตัวกันเสียที

ออกมาสูดอากาศ ข้างนอกกันดีกว่าเร็ว.พี่น้อง :smile: :smile: :smile:

ดีคับ กลับมาเหมือนเดิม......

ดีคับ....จัดไป

เห็นควรด้วย จริงๆนะ

เฮ้อ อบอุ่นเหมือนเดิมซะที

ท่าทางจะมันส์............

รับทราบค๊าบบบบบบบ.......:brick: :smile:

ผ่อนคลายยยยยย

เห็นสมคับเห็นสม

เห็นควรด้วย จริงๆนะ
แหม อยากจะด้วนล่ะสิป้า

ว่าแต่คนอื่นเขา

ดูรูปตัวเองซิ ยืน พ๊อยท์ เท้า

นางแบบยังอายนะยะ

:biggrin: :biggrin: :biggrin:
ถูกกกกกกกก 555555555555

เห็นด้วยครับ General Board จะกลับมาหฤโหดเหมือนเดิม ได้แข่งกันโพส Up กระทู้กันขี้แตกล่ะพี่น้อง

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม