ไฟมุม depo ใช้ไปแล้วเ เหลือง ซีดไหม

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ vampire258
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

vampire258

Register
เข้าร่วม
23 ก.ย. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ไฟมุม depo ใช้ไปแล้วเ เหลือง ซีดไหมครับ

หาแท้ยากจัง

อย่าไปใช้เลย ของใหม่มันก็หม่นๆ อยู่แล้วไม่ใส และพอใช้ไปนานๆ ก็เหลืองหม่นๆ เลย หรือมีอีกอย่างถ้าไฟมุมหายากและแพง ก็ซื้อไฟ Depo แล้วพ่นสีโปร่งแสงเป็นสีส้มเหมือน Skyline เลยจะดีกว่าไม่พ่นครับ

• กระทู้ ผู้เขียน
อย่าไปใช้เลย ของใหม่มันก็หม่นๆ อยู่แล้วไม่ใส และพอใช้ไปนานๆ ก็เหลืองหม่นๆ เลย หรือมีอีกอย่างถ้าไฟมุมหายากและแพง ก็ซื้อไฟ Depo แล้วพ่นสีโปร่งแสงเป็นสีส้มเหมือน Skyline เลยจะดีกว่าไม่พ่นครับ

ขอบคุณครับน้าลอง งั้นหาแท้ต่้อไปครับ น้าลองแยกป่าวครับ ข้างขวา

ใช้อยู่ซึด อย่างเห็นได้ชัดครับ ทนใช้ต่อปาย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม