ที่โกนหนวด Gillette Fusion Proglide Power

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ heart
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

heart

Register
เข้าร่วม
21 ม.ค. 2013
  • กระทู้ ผู้เขียน
ถ้าผมผิดกฎก็ขออภัย และผู้ดูแลบอร์ด ลบออกได้เลยครับ
ไม่ได้มาแสปมครับ พอดีซื้อมาขายเพื่อนแล้วเหลือครับ

Gillette Fusion Proglide Power 590 บาท เหลือ 5 อัน
ใบมีด 4 อัน ชุดละ 550 บาท เหลือ 2 ชุด
ขนส่งธรรมดาฟรีครับ ems เพิ่ม 30 บาท

เป็นที่โกนหนวดที่มี 5 ใบมีดด้านหน้า ส่วนด้านหลังมีอีก 1 ใบไว้สำหรับตัดแต่ง ตัวนี้เป็นรุ่นที่ออกมาตอนโอลิมปิค 2012

ติดต่อ
[email protected]
081-เก้า5แปด6016 เก่ง

• กระทู้ ผู้เขียน
up ครับ สงสัยไม่มีใครสนใจ สิงคโปขายอยู่ $21
ยี่ปุุ่นขายอยุ๋ $27

แก้ไขล่าสุด:
แนะนำเว็บcommunityฝากซื้อขายสินค้าใหม่ครับ เร็วแรง อนาคตดีแน่นอนครับ
http://cherrylink.thaimeboard.com
ผมประชาสัมพันธ์ไปทุกเว็บมือขายทุกกระทู้แล้วครับ รับรองตามไปแน่นเอี้ยด ครึกครื้นแน่นอน
ไปสัมผัสบรรยากาศใหม่นะครับ ขอบคุณครับ
จัดหนักจ้า โพสวันนี้ ปักหมุดกระทู้ฟรีทุกหมวดจ้า
สำหรับกระทู้ที่โพส 20กระทู้แรกปักมุดฟรี 1 เดือนจ้า (1 user/1กระทู้เท่านั้นนะคะ)
รีบๆกันเร๊วววว วันนี้ถึง 31ม.ค.56นี้เท่านั้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม