^^ Hbd. A31591 พี่อาร์ม หมูยอ เจ้าพ่ออุบล ค่ะ ^^

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ jhae
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

jhae

น้องสาวคนเล็ก Pr.Cef-Thai
Cefiro-Thailand Staff
เข้าร่วม
15 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
สวัสดีวันเกิดนะพี่
มีความสุขมาก ๆ

แล้วโอกาสดีๆ
เราคงได้ป๊ะแหม กัน นะพี่ :smile:

ไฟล์แนบ

247.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 138

มีความสุขมากๆนะครับพี่ เจ๊อะกันคาราวหน้า

หิ้วหมูยอลงมาฝากอีกนะ ฮิฮิฮิ

สุขสันต์วันหมูยอ เอ้ย วันเกิดคับ

สุขสันต์วันเกิดคับ..มีความสุขมากๆนะคับ

แล้วว่างๆจะไปเยือนที่อุบลฯนะคับ

ขอให้แฮปและขอให้ปี้ๆๆๆๆเยอะๆนะพี่

สุขกระสันต์วันเกิด มีความสุขนะจ๊ะ แต่อยากกินหมูยออีกคราวที่แล้ว ได้มา 5 ดุ้นยังไม่พอเลยติดใจรสชาด

สุขกระสันต์วันเกิด มีความสุขนะจ๊ะ แต่อยากกินหมูยออีกคราวที่แล้ว ได้มา 5 ดุ้นยังไม่พอเลยติดใจรสชาด
เค้าให้เอาไปกิน ไม่ใช่ไปยัดรูตูด

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับอาร์ม......

สุขสันต์วันเกิดครับ....

เอ้า...แฮป....ปี้.ปี้เยอะๆ มีความสุข
สงสัย ...งานนี้ ที่อุบล ไม่ธรรมดา
ช่วงนี้งานยุ่งเลย ...ขอให้มีความสุข ครับ

มีความสุขมากๆครับ ช่วงสงกรานจะไปนครพนม เผื่อจะแวะไปเที่ยวครับ

ปล. ว่าแต่มันผ่านอุบลป่าวหว่า.??

ขอบคุณน้องแจ๊ะนะคับที่มาเปิดทู้อำนวยพรให้นู๋.....
ขอบคุณพี่ลอง พี่ๆน้องๆเพื่อนๆทุกคนเลยคับ ที่คิดถึงกันอยู่..

มิตรรักหมูยอรอกันก่อนนะคับ...แต่จะย้ายกลับต้นเดือน เม.ย.แล้วง่ะ
ไม่รู้จาได้กินกันอีกรึป่าว

ฮือๆๆๆๆๆ ดีจัยจังว๊อยยยย...คืนนี้จะแฮป...จะปี้..ทั้งคืยเรยยยยย์

อยู่ที่เก่าก็ดีแล้วมั๊ง เด๋วไม่มีรถใครเสียอีก555
ลืมอวยพร มั่งมีศรีสุข ครับ

สุขี สังขัง สุคารัง สุขคารู ก๊าปปปปป:dribble:

Hbd มากมายครับ:biggrin:

HBD ค๊าบบบบบบบบบบบบบบ.....:brick: :smile:

มีความสุขกับหมูยอมากๆนะครับ.............

สุขสันต์วันเกิดคับ.............................

แฮปปี้นะคั๊บพี่

ขอให้สุขภาพแข๋งแรง ร่ำรวย ๆ นะคั๊บ :smile:

ฮือๆๆๆๆๆ ดีจัยจังว๊อยยยย...คืนนี้จะแฮป...จะปี้..ทั้งคืยเรยยยยย์

อ่านประโยคนี้จบ เสียวแทนเลย ไม่มีคำบรรยายคั๊บ

ฮุ ฮุ

เห็นภาพเรย สุดจิง ๆ พี่อาร์ม :sexy_girl:

มีความสุขกับหมูยอมากๆนะครับ.............

ยังไงกันพี่เบิ้ล

แฟนพี่อาร์มเค้าไม่ได้ชื่อหมูยอนะ

เอ๊ะ หรือชื่อกิ๊กคนโตเนี่ย :verwirrt:

ยังไงกันพี่เบิ้ล

แฟนพี่อาร์มเค้าไม่ได้ชื่อหมูยอนะ

เอ๊ะ หรือชื่อกิ๊กคนโตเนี่ย :verwirrt:

เออครับ....คนบ้าที่ไหนจะชื่อมหมูยอล่ะฟระ....:frown:

HBD. คั๊บมีความสุขมากๆครับป๋ม
ps. ใด้ออกทีวีด้วย อิอิ

ไฟล์แนบ

48.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 79

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม