ใส่ล้อขอบ19 ติดซุ่มป่าวคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A88888888
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A88888888

Register
เข้าร่วม
21 ธ.ค. 2011
  • กระทู้ ผู้เขียน
ล้อขอบ19 หน้ากว้าง9.5 หลัง10.5 คิดอยากจะลองใส่แต่ไม่รู้ว่าจะใส่ได้ป่าวท่านใดเคยใส่บ้างคับช่วยบอกหน่อยคับ..ขอบคุนคับ

ล้อขอบ19 หน้ากว้าง9.5 หลัง10.5 คิดอยากจะลองใส่แต่ไม่รู้ว่าจะใส่ได้ป่าวท่านใดเคยใส่บ้างคับช่วยบอกหน่อยคับ..ขอบคุนคับ
เท่าที่เจอมา
ติดทั้งเลี้ยวและตอนวิ่ง ต้องแก้ไขบอดี้ ดึงโป่ง พับขอบ และ ต้องแก้ไขช่วงล่าง แบะล้อ ล้อกว้างๆยางแคบๆ เข้าโค้งแรงๆมีโอกาศที่ยางจะหลุดขอบ
ถ้าเป็นรถผม จะเล่นแค่18 เหนื่อยน้อยกว่าครับ:coolly-0033:

ถ้าให้แนะนำ เต็มที่ใส่ 18 ดีกว่าครับ เพราะถ้าใส่ 19 จะเจอปัญหาอย่างที่น้าจอห์นว่าครับ (ใส่ A31 นะ)

ถ้าเน้นซิ่ง วิ่งไหลๆ ซัดรูดๆไม่ต้องระวังมาก 17 ครับ ขับไม่เหนื่อย
ถ้า 18 ก็ได้สวย พอซิ่งได้ ใช้งานดี

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม