ขายไดร์เป่าผม,ไดร์เป่าผม ลมแรง ช่างทำผม,Hair Dryer Sale

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ ohayo1900
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ohayo1900

Register
เข้าร่วม
23 ส.ค. 2012
  • กระทู้ ผู้เขียน
ขายไดร์เป่าผม,ไดร์เป่าผม ลมแรง ช่างทำผม,Hair Dryer Sale
สั่งซื้อคลิ๊กด้านบนนี้

• ไดร์เป่าผมรุ่น RCT-3500,RCT-3900 ขนาด 2000w
  • ให้ลมแรงมาก ปรับความแรงของลมได้ 2 ระดับ
  • ปรับอุณภูมิ 3 ระดับ 3 เย็น อุ่่น ร้อน สามารถเป่าลมเย็นได้เหมือนร้านเสริมสวย
  • ปรับแรงลมได้ 2 ระดับ
  • พร้อมหัวไดร์เปลี่ยนทิศทาง 2 อัน น้ำหนักเบา จับถนัดมือ สายยาว 2 เมตร
  • เหมาะสำหรับสาวผมยาวที่ต้องการเป่าผมให้แห้งเร็วแบบร้านเสริมสวย
  • หรือใช้ในบ้านทั่วไป หรือเป่าขนสัตว์เลี้ยง เป่าพลาสติกเพื่อแพ็คสินค้า
    มีสีดำสีเดียว
  • กำลังวัตต์ 2000 w, 220V, 50Hz
  • ราคาเพียง 750 บาท
  • จัดส่งลงทะเบียน 50 บาท ( 3-5 วัน ได้รับสินค้า )
  • จัดส่งแบบ EMS ด่วน 80 บาท ( 1-2 วันได้รับสินค้าหรือวันถัดไปหลังแจ้งชำระเงิน เขต กทม.ปริมลทล )
  • รายละเอียดการสั่งซื้อคลิ๊กด้านบน "วิธีการสั่งซื้อ"
  • เบอร์ิติดต่อ 089-153-9556 กิต

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม