ขอความเห็นเกี่ยวกับล้อครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311015
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A311015

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
2 ม.ค. 2008
  • กระทู้ ผู้เขียน
:cool: คือไม่ทราบว่าแม็กตัว R34 GTS มันน่าใส่ไหมครับใน CEF เห็นร้านว่าหายากแต่ราคาแรงเหมือนกัน ใครใส่อยู่เอารูปมาให้ดูบ้างนะครับว่ามันจะสวยไหม ประกอบการตัดสินใจครับ

ดูบอร์ดขาย ล้ออ่ะครับ เพื่อนผมขายอยู่ ไม่แพง นะ

ใส่แล้วดูดีอะคับ 555

:cool: คือไม่ทราบว่าแม็กตัว R34 GTS มันน่าใส่ไหมครับใน CEF เห็นร้านว่าหายากแต่ราคาแรงเหมือนกัน ใครใส่อยู่เอารูปมาให้ดูบ้างนะครับว่ามันจะสวยไหม ประกอบการตัดสินใจครับ
:biggrin: :biggrin: :biggrin:
เคยใส่ครับ ก้านติดคาลิปเปอร์R32-33GTS/32GTR ต้องรองสเปเซอร์3ม.ม.

ไฟล์แนบ

88.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 132
    86.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 121

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม