• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ขออนุญาติขายของนิดหน่อยมาเพิ่มเรื่อยๆครับเผื่อต้องการ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ pruht52
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

pruht52

Register
เข้าร่วม
6 ส.ค. 2012
  • กระทู้ ผู้เขียน
ขออนุญาติขายของนิดหน่อยมาเพิ่มเรื่อยๆครับปรับแสง กดกระเด้ง

แคล้งหน้าเจโบสภาพสวยซื้อมาไม่ได้ใช้ 2000 ลดเหลือ1700
ฝาครอบแม็กสวยกริปขนาด19.2เซนรอบวงนะครับ 300
กระจกมองหลังปรับแสงไม่มีปัญหาเช็คแล้วครับ 2000
จุ๊บเบรคมือ CUSCO ตามรูป 700ชุดเบรคคู่หน้า32Gtsสวยๆรัประกัน 3500 ขายแล้วครับ
ทับทิม24 โม CAFIRO 2000 ขายแล้วครับ
โลโก้นิสสัน 300 ขายแล้วครับ
โลโก้ไม่ทราบรุ่น 1อัน 200
พักกลางบวบของR32ไส้แน่น 800
เท้าแขนเกียออโต้ สีน้ำตาลสวยมากครับ 600
น๊อตชุดไฟวินเจ 300
หัวเกียร์แท้BMW 1000 ลดเหลือ700
หวีคลัชซิ่ง2ชั้นจากธีระพันธ์คลัช 1500
ไมล์เดิมสภาพสวย 700 ลอเหลือ500
เพลาเดิม3แฉกหกรู 800 ลดเหลือ600
กันสาด4ล้อเดิม=500 ลดเหลือ 300
มือจับเปิดประตูหลังซ้าย1อัน=300
ภาพอาจไม่ชัดมากทุกรายการสนใจติดต่อราคาคุยกันได้ครับ 0825511578 LINE/'/Whatappก็ได้ครับ ปัด ดูของแถวสะพานใหม่ครับ
ขออนุญาติลบรายการที่ขายไปแล้วนะครับเพื่อสะดวกในการอ่านครับ
ปัด หนามกล๊อฟ ครับ:coolly-0003:

ไฟล์แนบ

136.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 184
    51.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 229
    93.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 186
    149.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 154
    100.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 151
    103.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 113
    60.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 177
    36.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 215
    61.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 137
    62.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 76
แก้ไขล่าสุด:

มาช่วยอัพครับ ว่าแต่อินเตอร์เดิมของผมยังอยู่รึปล่าว ว่างวันไหนเอาเข้ามาให้ด้วยนะครับ

มาช่วยอัพครับ ว่าแต่อินเตอร์เดิมของผมยังอยู่รึปล่าว ว่างวันไหนเอาเข้ามาให้ด้วยนะครับ
อยู่คับเดวผมเข้าไปคุยด้วยคับ

uppppp ต่อไป

อัพตอไปครับ Uppppppppppp

กระจังแต่ง GTR รายการนี้ยืมใส่ได้ปะ อิอิ อัพไปคับ ขายดิบขายดีนะเสี่ย

จะเอาอะไรมาแลกไว้หละครับ มาก็ติดอแดปเตอร์นิ้วนึงมาด้วยนะครับ

อัพต่อไปครับ Uppppppppppp

มาช่วย up ครับ แนทเองงงง

ขอบคุณครับอัพต่อไปครับ Uppppppppppp

อัพต่อไปครับ Uppppppppp

อัพต่อไปครับ Uppppppppp

ราคาคุยกันได้ครับ

UPpppppต่อไปครับ

อัพต่อไปครับ Upppppppp

อัพต่อไปครับสนใจคุยได้ครับ

uppppp ต่อไป

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม