ล้อ 17 หน้า 8 หลัง 9 ใส่ยางหน้ากว้างเท่าไหร่ไม่ติดซุ้มครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ AmM
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

AmM

Register
เข้าร่วม
5 พฤษภาคม 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ล้อหน้าใส่ได้กว้างที่สุดเท่าไหร่แล้วเลี้ยวไม่ติดซุ้มครับ
ล้อหลังถ้าใส่ 245/45/17 ได้ไหมครับ ขอบคุณครับพ้ม

ล้อขนาดที่ว่าใส่ยางแล้วติดซุ้มหรือไม่ต้องดูออฟล้อครับถ้าบวกยี่สิบกว่าๆ ก็ติดครับแต่ถ้าบวกสามสิบกว่าไม่ติดครับ

จะใส่ 275 ก็ได้ ถ้าโช๊ค หนืดพอ หยุดตัวถังไว้ได้ ความสูงรถก็มีเอี่ยวอีก

ส่วนมากถ้าแตนๆ โช๊คเดิมๆ ไฟฟ้า ไม่โหลด เจอสัก 235/45/17 จั้มสะพานก็ แฟ๊ดๆๆ แล้วครับ แต่ถ้าพับขอบบังโคลนก็พอช่วยได้

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม