Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)

เรียนเชิญพี่น้องไปงานแต่งนาย"จิ๊ก A31742"สมาชิกกลุ่มบางแส น

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31606
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31606

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
Register
เข้าร่วม
14 พฤษภาคม 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
หลังจากที่ได้ทำการเลื่อนเนื่องจากติดการเลือกตั้ง ส.ส. มาเป็นวันที่ 9 มีนาคม 2551 บัดนี้ก็ใกล้เวลาเข้ามาแล้ว จึงขอเรียนเชิญพี่น้องทุกท่านร่วมกันเป็นสักขีพยานกั บงานสละโสดครั้งนี้
หมายกำหนดการ วันอาทิตย์ ที่ 9 มีนาคม 2551 นัดรวมตัวกันเวลา 7.30 น.จัดขบวนขันหมาก
(อยากให้พี่น้องนำรถมาร่วมขบวนด้วยนะคับ งานนี้ถือเป็นการสังสรรไปในตัว)
สถานที่รวมตัว เป็นที่ปั้มเจ็ทหนองรี สายที่วิ่งจากชลบุรีไปบ้านบึงคับ ผ่านมอเตอร์เวย์ไปประมาณ 2 กม. สังเกตุขวามือจะเห็นปั้มเจ็ทติดกับปั้มเชลให้กลับรถแล้วรวมตัวกันที่ปั้มเจ็ทนี้อ่ะคับ ประมาณ 7.00 น.
เพื่อนๆคนไหนจะไปกรุณาแจ้งชื่อด้วยคับ จะได้เช๊คยอดคนถูกคับ
ใครไปไม่ถูกยังไงโทรติดต่อที่ผมหรือที่เก่งได้เลยคับ ผมไปแสตนบายรอตั้งแต่วันที่ 8 แล้วคับ

ขอให้ผู้บ่าวผู้สาวมีความสุขในวันมงคลสมรสและตลอดไปครับ...

รับทราบ..ครับ

โห่....ฮิ...โห่...ฮิ...โห่....ฮิ้ววววววววววววว

เพื่อนตรูจะเป็นฝาเป็นฝั่งแล้นน

แล้วจะรู้ว่านรกมีจิง....(ปล.ที่ผ่านมาน่ะคือนรก...!!!!)

รับทราบครับ

ว.2 ค๊า...........อิอิ

แต่งกับผู้ชายรึผู้ ญ.......

• กระทู้ ผู้เขียน
ใครไปช่วยแจ้งชื่อไว้ด้วยคับ

งานนี้ผมพลาดไม่ได้เลยครับ

งานนี้ไม่พลาดถ้าพลาด กูยกรถให้เจ้าบ่าวอีกคันเลย ฮิ้ววววววว....:wink:

เอาให้จิงเหอๆๆๆๆๆๆๆ

งานที่แล้วเบี้ยวเงียบเลยเมิงงงง

จิ๊ก....เมิงได้รถชั้นเทพขับอีกคันแน่วุ๊ยยยยย

ตรูจองตู้เย็นในรถมัน

เอาให้จิงเหอๆๆๆๆๆๆๆ

งานที่แล้วเบี้ยวเงียบเลยเมิงงงง

จิ๊ก....เมิงได้รถชั้นเทพขับอีกคันแน่วุ๊ยยยยย

ตรูจองตู้เย็นในรถมัน
งานที่แล้วรถโมยังไม่เรียบร้อยดีส่งไปทำทั้ง 2 คันกะไอ้เหล็งงานนี้ไม่พลาดแน่นอนเว้ยยยยยย:biggrin:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม