ผลฟุตบอลยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก รอบน็อกเอาต์นัดแรก

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31367
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31367

อ๊อดอ๊อด # โลมาขี้เมา
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
15 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
...ลิเวอร์พูล 2-0 อินเตอร์ มิลาน...
...โรม่า 2-1 เรอัล มาดริด...
...โอลิมเปียกอส 0-0 เชลซี...
...ชาลเก้ 1-0 ปอร์โต้...

ปล. ยินดีกะน้ากอล์ฟด้วยนะคับ...:wink: :biggrin:

ขอโทษนะคับ ผมไม่ได้ป่วนนะ

เจ้าของกระทู้ บ้ารึป่าวคับ

กินเหล้าน้อยๆหน่อยนะคับ บ้าจิงๆ

หงส์เก่งจังคับน้า

จาเอาถ้วยนี้อีกและ

• กระทู้ ผู้เขียน
ขอโทษนะคับ ผมไม่ได้ป่วนนะ

เจ้าของกระทู้ บ้ารึป่าวคับ

กินเหล้าน้อยๆหน่อยนะคับ บ้าจิงๆ
คนบ้าที่ไหนจาหล่อขนาดนี้...
ส่วนเหล้าเบียร์นั่นก็เลิกดื่มแร้วคับ... เลิกได้หลายชั่วโมงแระ!!!...:wink:

หงส์เก่งจังคับน้า
คับ..เก่งคับ... :wink: :biggrin:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม