สอบถามเรื่องช่วงล่างครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ pruht52
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

pruht52

Register
เข้าร่วม
6 ส.ค. 2012
  • กระทู้ ผู้เขียน
คือผมเพิ่งวางเจโบเกียร์จีโยงคลัชทองแดงสิบก้อนหวีสองชั้นคับพอขับไปตอนบูสมากำลังขึ้นรถเกิดพวงมาลัยสั่นและเบามากเหมือนจะเอารถไม่อยู่คับผมต้องเช็คอะไรบ้างครับเกี่ยวกับช่วงล่างหรือจุดอื่นๆครับช่วยแนะนำผมด้วยครับผมไม่กล้ากดเลยครับวางเครื่องทั้งทีก็อยากแซทกะเขาบ้างครับผมก็หมดเยอะแล้วแต่ก็ขับแรงไม่ได้เลย งงเลยครับผมรอคำแนะนำเพื่อปรับเปลี่ยนให้ดีขึ้นครับ ช่วยทีครับ:coolly-0007:

โทรมา เหลาให้ฟัง เรื่องล้อสัน พวงเบา เป็นมาหมดแล้ว

เครื่องแรง ต้องทำช่วงล่างให้เหมาะกันด้วยครับ กรณีนี้ช่วงล่างอาจไปหมดแล้วจำพวกบูชท์ต่างๆ ดุม ลูกหมาก และรวมทั้งแร๊คพวงมาลัยก็สำคัญมิได้ยิ่งหย่อนกว่ากัน เบรคก็เช่นกัน เครื่องแรง ช่วงล่างเหลว เบรคลื่น แบบนี้คงไม่ดีครับ
แนะนำตรวจเช๊คช่วงล่างทั้งหมดครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม