Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)

อยากเห็น ซา-ติ๊ก-เกอร์ กลุ่มบางแสนจัง

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31355
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31355

RB2xDEK(Kompressor)
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
18 ม.ค. 2008
  • กระทู้ ผู้เขียน
อยากเห็น ซา-ติ๊ก-เกอร์ กลุ่มบางแสนจัง แบบเป็นยังไงบ้างเอามาโชว์กันหน่อยน้า ตื่นเต้นครับอยากเห็นๆ

เอาไปดูให้หายอยากแล้วรีบจองเลย..แบบนี้ปรับปรุง
แก้ไขแล้วครับ สติกเกอร์ ใหญ่ 80 บาท เล็ก 2ชิ้น 50 บาท

ไฟล์แนบ

90.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 99
    284.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 93
    283.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 89
    252.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 90
เอาไปดูให้หายอยากแล้วรีบจองเลย
โอ้ว มายก๊อด มันยอด มาก

ชอบครับ พี่ยศ
สตายนี้เลย
ทำเสื้อ แยกกันเปล่า ชายหญิง
เวลาเพื่อนๆมีมี เมีย เอ้ย!:biggrin:
มีแม่บ้าน ออกงานจะได้ไส่ไห้เหมือนกัน :biggrin:

• กระทู้ ผู้เขียน
เอาไปดูให้หายอยากแล้วรีบจองเลย
งามครับ ตัวอักษรสวย OK เลยครับ
ถามนิดครับ คำว่า"บางแสน" บางครั้งเห็น สะกด
Bangsaen หรือว่า Bangsean อ่ะครับ
เพราะว่าป้ายบอกทางเป็น Bangsaen มะแน่ใจว่าอันไหนถูกอ่ะครับ
Web ก็มีทั้ง Bangsaen และ Bangsean
และก้มี http://www.bangsaenmahanakorn.com/ ผมเลยสงสัยอ่ะครับ

เพื่อนๆ ชาวบางแสนช่วยกันดูด้วยนะครับ
ขอบคุณครับ

ดีครับเป็นความคิดที่ดี ผมก็คิดว่าน่าจะเป็น Saen น่ะ แต่แบบเดิมเขามาอย่างนี้ก็เลย ตามกันไป..แล้วแก้ไขนิดหน่อย..กำลังคิดว่า..จะแก้ไขให้ถูกต้อง..สมบูรณ์
อีกครั้ง..น่ะครับ..ขอบคุณมากครับ

อืมจริงแล้ว.......มันเป็น Bangsaen

( บาง - สะ - เอน )ผมว่ามันสะกดง่ายนะ เหนตามป้ายมันก้อเป็นงี้นะ

ติ๊กเกอร์แหล่มมาก ใครออกแบบอ่ะ ชอบ ชอบ เด๋วจุ๊บทีนึง

ติ๊กเกอร์แหล่มมาก ใครออกแบบอ่ะ ชอบ ชอบ เด๋วจุ๊บทีนึง
เรื่องสติกเกอร์ ทุกวันเสาร์เจอกัน..ซื้อได้ที่ น้องเก่ง..เลยครับ..ติดกระจกหลัง ชุดละ 80 บาท ราคาทุนครับ 3 M สะท้อนแสง ประกอบกัน 3สี งานยากโคตร
แต่ ติดแล้ว สวยดี หายเหนื่อย เลย มีชุดเล็ก สำหรับติดกระจกประตูหลัง หรือกระจก สามเหลี่ยม ซ้าย ขวา = 1 ชุด
50 บาท ครับ

แหล่มมมมเลยค๊า.......

ทุกวันเสาร์ ซื้ได้ที่ น้องเก่ง เลยครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม