มีใครทำโรงพิมพ์อยู่มั่งมั๊ย

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31378
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31378

alextk
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
20 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
แถวบางนานะ มีงาน มีงาน จะจ้างพิมพ์โบร์ชัวว์หน่อย

มีครับ บ้านผมเองพี่
บริษัท แอคทีฟ โฟกัส fax รายละเอียดงานที่พี่ต้องการพิมพ์ได้ที่เบอร์

Fax. 02-9286684

แล้วเดี๋ยวทางเราแฟกซ์เสนอราคากลับไป
หรือจะติดต่อโดยตรงได้ที่พี่ชายผม

สุพงษ์ 081-8216840

งานดีมีคุณภาพ จัดให้อีกแล้วครับท่าน :byebye:

มีอีแมวมั๊ย มันเป็นรูปสี

ขอบคุณครับเดี๋ยวพรุ่งนี้โทรไป อยู่แถวไหนเนี่ย จริงๆแล้วอยากให้ดูตัวอย่างของจริงมากกว่า

สรงประภา .. ดอนเมืองคับ...

ไปเยือนมาแล้ว ...

แหม่ อยากรับทำบ้างแฮะ
หาเงินซ่อมสี
อิอิ

อูย..... ไกลจัง

ป๋ายส A31623 หัวหน้ากลุ่มบางแสนครับ เค๊ามีโรงพิมพ์เลยครับ
บริษัท ศรีราชาธุรกิจการพิมพ์ จำกัด

มีของพรรคพวกอยู่แถวๆราม2...ฟริงเกิลปริ๊น....02-3163199

อูย..... ไกลจัง

ไกลไม่ใช้ปัญหาครับ ลูกค้าต่างประเทศเราก็ทำมาแล้วครับ
เราวิ่งงานได้ทั่วประเทศครับ...ลองพิจารณาดูละกัน.....ขอบคุณครับ :smile:

ไกลไม่ใช้ปัญหาครับ ลูกค้าต่างประเทศเราก็ทำมาแล้วครับ
เราวิ่งงานได้ทั่วประเทศครับ...ลองพิจารณาดูละกัน.....ขอบคุณครับ :smile:

เห็นว่ามีรถแก๊ส บริการรับส่งคับ ...

อิอิอิ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม