• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

<<<<<<<<< หา cefiro a31 ของแต่งเทพๆครบๆ >>>>>>>>>

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ cef2525
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

cef2525

Member
Register
เข้าร่วม
1 ส.ค. 2011
  • กระทู้ ผู้เขียน
หา a31 สถาพตัวนอกครบๆ ของแต่งแน่นๆคับ ราคาลองว่ามาเลยคับ จ่ายสดนะคับ รถสวยๆครบๆ พร้อมจบคับ
เครื่อง 1เจ ขอเกียร์ ธรรมดา กล่อง F.con แคม 272 คลัช os/orc 2แผ่นขึ้นไปคับ
ซันรูฟ
ปัดหลัง
ฝา หน้า-หลัง เครฟล่า ไฟหน้าเมกา ไฟท้ายแดง
ภายในครบๆ
ภายนอก ล้อ-เบรค ช่วงล่าง ขอครบๆนะคับ
ลงรูปกับเบอเลยคับ จะติดต่อไปคับ ขอคนที่จะขายจริงๆนะคับ

แก้ไขล่าสุด:

ผมไม่มีซันรูฟกับปัดหลังงะค้าบ....แล้วก็ภายในด้วย...แต่สเปกที่เหลือก็ตรงอยู่นะ...แต่เป็นสองเจนะคับ...ลองดูในกระทู้...ฝากขายรถแม่สักคันนะค้าบ....หรือถ้าจะดูรูปเข้าเฟสบุคแล้วคนหาชื่อ much.more.794 ลองดูก่อนใหมคับ

ผมไม่มีซันรูฟกับปัดหลังงะค้าบ....แล้วก็ภายในด้วย...แต่สเปกที่เหลือก็ตรงอยู่นะ...แต่เป็นสองเจนะคับ...ลองดูในกระทู้...ฝากขายรถแม่สักคันนะค้าบ....หรือถ้าจะดูรูปเข้าเฟสบุคแล้วคนหาชื่อ much.more.794 ลองดูก่อนใหมคับ

ขอบคุณคับ ขอหาแบบครบๆก่อน นะคับ

งบเท่าไหร่ครับผม

ซันลูฟ ปัดหลัง กระจกชาแดง เบาะคู่หน้าอิมลายเสือ เครื่องเล่นสองดิน เครื่อง2j ออโต้ลิ้นvh45 โบ7m ถังน้ำมันย้ายมาไว้ข้างหลังรถทำใหม่ แบตย้ายมาอยู่หลังรถ ล้อRG2 ญี่ปุ่น หน้า17กว้าง9หลัง11 รถสีเหลืองชุดแต่งออริจิ้น ไฟหน้าเดโป เคยลงหนังสือมาแล้ว (สิ่งที่ต้องไปทำแอร์รถ สเกิตมีแตกบ้าง แต่สียังสดอยู่)

ปี93 เครือง2J โบเดียว ภายในน้ำตาล คอลโซลรอเรลน้ำตาล ช่วงล่างsky. โช๊คTEIN ล้อrg1 17 F8.5 R9.5 ไฟเมกา จังเทา ท้ายแดง ซันรูป เครื่องฟอกอากาศ หน้าTBO1 หลังอูม แอร์ดิจิมอน ฯลฯ

ปี93 เครือง2J โบเดียว ภายในน้ำตาล คอลโซลรอเรลน้ำตาล ช่วงล่างsky. โช๊คTEIN ล้อrg1 17 F8.5 R9.5 ไฟเมกา จังเทา ท้ายแดง ซันรูป เครื่องฟอกอากาศ หน้าTBO1 หลังอูม แอร์ดิจิมอน ฯลฯ

ขอรูปกับเบอติดต่อหน่อยคับ

สีขาว ปี 93 ซันลูฟ ปัดหลัง กระจกชาแดง เครื่อง rb 25(วางโดย k sport )
ครัช os 2 แผ่น เกจ graddy วอนนิ่ง 5 ตัว แยกกรองน้ำมันเครื่อง
ปั้มติก nismo แบตอยู่ด้านหลัง โลบาสีน้ำเงิน cusco
เบาะ คนขับหลังแข็ง sigma คนนั่ง racaro กล่อง F con V pro เงิน
ฝาหน้าเคปล่า akana ช่องต่างๆ เคปล่าหมดแล้ว โช็ค hks หน้าหลัง ล้อ nismo gt4 ขอบ 18
ไฟหน้า depo พวง นาดี้ ประมาณนี้ ฯลฯ

สีขาว ปี 93 ซันลูฟ ปัดหลัง กระจกชาแดง เครื่อง rb 25(วางโดย k sport )
ครัช os 2 แผ่น เกจ graddy วอนนิ่ง 5 ตัว แยกกรองน้ำมันเครื่อง
ปั้มติก nismo แบตอยู่ด้านหลัง โลบาสีน้ำเงิน cusco
เบาะ คนขับหลังแข็ง sigma คนนั่ง racaro กล่อง F con V pro เงิน
ฝาหน้าเคปล่า akana ช่องต่างๆ เคปล่าหมดแล้ว โช็ค hks หน้าหลัง ล้อ nismo gt4 ขอบ 18
ไฟหน้า depo พวง นาดี้ ประมาณนี้ ฯลฯ

อยากได้ 1เจ ก่อนคับ ขอบคุณมากๆคับ

สนใจจะขายลงรูป กับเบอเลยนะคับ

ยังหาอยู่นะคับ

ยังหาต่อนะคับ

คันนี้พอได้ไหมคับไม่มีซันลูป ปี94 แต่ไม่ค่อยเทพนะคับ:coolly-0023:

ไฟล์แนบ

79.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 155