ไข้รับประทาน

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31035
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31035

ONE NOT TWO
สมาชิกทีมงาน
Cefiro-Thailand Staff
เข้าร่วม
13 พ.ย. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ตื่นเช้ามากับไข้หวัดเจ็บคอมากเพราะเมื่อวานเป็นวันที่ดูดบุหรี่เยอะที่สุดในชีวิตประมาน3ซองได้มึนหัวเหมือนถูกตีด้วยไม้เบสบอลยังไงบอกไม่ถูก...ผมสัญญาว่าจะเข้มแข็งต่อไปเพื่อคนที่ยังเป็นห่วงผมอยู่เพราะเรายังหายใจอยู่มิใช่รึ....:dribble: :dribble: :dribble:

ตื่นเช้ามากับไข้หวัดเจ็บคอมากเพราะเมื่อวานเป็นวันที่ดูดบุหรี่เยอะที่สุดในชีวิตประมาน3ซองได้มึนหัวเหมือนถูกตีด้วยไม้เบสบอลยังไงบอกไม่ถูก...ผมสัญญาว่าจะเข้มแข็งต่อไปเพื่อคนที่ยังเป็นห่วงผมอยู่เพราะเรายังหายใจอยู่มิใช่รึ....:dribble: :dribble: :dribble:
แหม...นึกว่าพาไปเก็บศพคนโดนแทงตายด้วยแล้วกลับมาแล้วไม่ ฉบายยยยย...ซะ
วันนี้ไปอีกป่าว...

ถึงกลับตรอมใจเลยหรือ อิอิ

วันนี้ไปทำไฟสายหัวฉีดที่อู่ ตั้งกะเกือบเที่ยง

กลับออกมาตอน บ่าย3 ได้

เห็นแล้วล่ะว่า พี่เก๋เจ้าสำนักเรา หน้าดำคร่ำเครียด

ท่าทางจะไม่ไหวแน่ ๆ วันนี้

สอบถามได้ความว่า เมื่อคืนไม่ได้นอน

(ไม่รู้ว่าเพราะอยู่ใน RELAX ตั้งกะตี 2 :sexy_girl:หรือเพราะเรื่องนั้นแน่น๊า... )

เมื่อกี๊ก็เพิ่งผ่านไปหาลูกค้าตรงหมู่บ้านพฤกษาแถวฝั่งตรงข้ามอู่

ขากลับ ตอนสี่ทุ่ม แวะไปหา อยากถามอาการ ว่าเป็นไง

เจอแต่พี่แจ๊ค

บอกว่า สลบเป็นไข้อยู่ในห้อง

อยากจะขึ้นไปดูแลป้อนข้าวป้อนน้ำจิงจิ๊ง

ยังไงขอให้พี่เก๋กลับมาแข็งแรงเร็ว ๆ นะพี่

แล้วน้อง ๆ จะพาไปเดินช๊อปตลาดห้วยขวาง :smile:

แหม...นึกว่าพาไปเก็บศพคนโดนแทงตายด้วยแล้วกลับมาแล้วไม่ ฉบายยยยย...ซะ
วันนี้ไปอีกป่าว...

ยังไงอะพี่

แทงข้างหลังปะ

ตายเลยเหรอ :confused:

หายเร็วๆนะพี่ ผมว่าดูดน้อยลงก้อดีนะสงสัยต้องพาไปเดินตลาดห้วยขวางจริงแระจะได้ดูดอย่างอื่นแทนบุหรี่ อิอิ ล้อเล่นน้า..........:sexy_girl:

ยังไงอะพี่

แทงข้างหลังปะ

ตายเลยเหรอ :confused:
ไม่ใข่เราที่โดนแทง...

ตำรวจเค้าแจ้งวัยรุ่นโดนแทงที่หน้าอกซ้ายตรงกะบังลม ตายในที่เกิดเหตุแล้วมานอยู่ในพื้นที่รับผิดชอบเลยต้องไปเก็บศพ

ส่วนพี่เก๋ก็แซดๆๆเลยลากไปด้วยเลย

ถ้าสนใจจะมาเก็บศพด้วยกันก็ได้นะ

5 5+

หายเร็วๆก็แล้วกัน ยังต้องสู้กับใจตัวเองอีกนาน ใจอ่อนแอแต่กายต้องไม่อ่อนแอ

หายเร็วๆ..จะพยายามหาพยาบาลไปให้เร็วที่สุด

ผมแนะนำนะน้า

ให้พบหมอ...ด่วน:augenrollen:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม