สตาร์ทเงียบครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ everytime
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

everytime

Register
เข้าร่วม
23 พ.ย. 2009
  • กระทู้ ผู้เขียน
รบกวนผู้มีประสบการณ์ครับ ไม่ทราบว่าเป็นที่อะไร อาการคือ เสียบกุญแจแล้วบิดสตาร์ท เงียบสนิท ต้องบิดกลับมาหมด แล้วบิดสตาร์ทใหม่ประมาณ 3 ครั้งถึงจะสตาร์ทครับ ไม่ทราบว่าเป็นที่อะไรครับ

เงียบแสดงว่าไม่ช๊อตครับ อิอิ ล้อเล่นนะครับรอกุรูมาตอบ

ไดสต๊าทเริ่มจะเสียแล้วครับ หรือไม่ก็สายไฟเริ่มเสื่อมสภาพ เริ่มกรอบ ไฟเดินไม่สะดวกตามสภาพรถเก่าครับ

ขอบคุณครับ แต่ไม่ได้เป็นทุกครั้นน๊ะครับ แต่ตอนเช้าๆเนี่ยเป็นชัวร์ครับ

ขอบคุณครับ แต่ไม่ได้เป็นทุกครั้นน๊ะครับ แต่ตอนเช้าๆเนี่ยเป็นชัวร์ครับ

นั่นแหล่ะครับ เริ่มออกอาการตอนเครื่องเย็น หาซื้อเตรียมไว้ได้เลยครับ ของเชียงกงราคาไม่เท่าไหร่หรอกครับ แล้วแต่เครื่องอะไร
เบื้องต้นอาจไปร้านไดนาโมให้เค๊าช่วยต่อรีเลย์ช่วยสต๊าทไว้ก่อนก็ได้ครับ ไม่กี่ร้อย

ขอบคุณป๋าลองมาครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม