แนะนำเบาะหน่อยครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ bangyid
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

bangyid

Register
เข้าร่วม
11 ธ.ค. 2012
  • กระทู้ ผู้เขียน
มีงบประมาน 8-9000 คิดว่าเล่นตัวไหนดี ครับ ที่เหมาะกับ A31 รอกวนชี้เป้าหน่อยครับ

มีงบประมาน 8-9000 คิดว่าเล่นตัวไหนดี ครับ ที่เหมาะกับ A31 รอกวนชี้เป้าหน่อยครับ
งบ 8-9000
แนะนำ
เบาะ 32GTR ยกใส่ได้เลย ไม่ต้องแปลงขาครับ:coolly-0033:

มีไหมครับ สภาพดีๆ. เผื่อได้เข้าไปอุดหนุนนะคับ ขอราคาด้วยนะครับ. เอาแบบลดๆนะคับ.

มีไหมครับ สภาพดีๆ. เผื่อได้เข้าไปอุดหนุนนะคับ ขอราคาด้วยนะครับ. เอาแบบลดๆนะคับ.
เบาะ 32GTR สวยๆที่ไม่มีรอย ไม่มีตำหนิเลย หายาก ตามอายุรถ 20ปี+
ส่วนมากจะมีตำหนิที่เบาะด้านคนขับ ตรงปีกบนขวา และ ปีกล่างขวาครับ:coolly-0033:

เบาะสกอยอีกเสียง

หรือไม่ก้อเบาะปรับไฟฟ้า หลับสบายหายห่วง

รูปร่างคนขับประมาณไหนครับ

อ้วน-ผอม ตัวเล็ก ตัวใหญ่

ถ้าตัวเล็ก หลังไม่ใหญ่ R32GTR จะอยู่ในงบครับ ถ้าR33GTRก็เพิ่มเงินอีก 4-5 พัน ใช่งานดีนั่งสบาย

แต่ถ้าตัวใหญ่ อ้วน หลังใหญ่เหมือนผม แนะนำ R34GTS ต้องแปลงแต่ไม่มาก จับเอว จับไหล่ดีครับ แต่ถ้าเอาใส่ได้เลย ก็R32-R33GTS เพราะเบาะGTR มันจะมีปีกมากดตรงหลังไหล่นั่งไม่สบายครับ ราคาเบาะ GTS อยู่ประมาณ 3500-4500 ครับ

ฟิลลิ่งการนั่งของ 33GTR เหมือน 32GTR ไม๊ครับหรือดีกว่าครับ
ด้วยความเคารพ

ไม่ทราบครับ

เพราะเคยลองนั่งทั้งสองตัวที่ว่าแล้ว

มันมีปีกมายันตรงหลังไหล่ครับ

ไม่ทราบจริงๆ:coolly-0023:

แต่ถ้าเป็น 32 33 34 GTS ตัว34GTSนั่งสบายสุดครับ(สำหรับผมนะครับ)

ผมสูง 180เซ็น น้ำหนัก 105โล

ผม 183 แต่ว่า น.น. น้อยกว่า
ขอบคุณครับ

34gts. ตอนนี้ราคาปะมานเท่าไหร่อะคับ คู่นึง

หลังสุดเจอที่ปทุมวัน 3500.-

แต่ราคาที่เคยเจอ จะอยู่ที่ 3000-4500

หรือจะเป็นของ 350-370 ก็ได้ครับ ทรงเดียวกันแต่ปรับไฟฟ้าด้านคนขับราคา 4500-6000
รางเบาะ ใส่ด้วยกันได้ไหม น้าก้อง หรือต้องแปลงฮะ

รางเบาะ ใส่ด้วยกันได้ไหม น้าก้อง หรือต้องแปลงฮะ

เคยใส่ R34GTS ต้องแปลงครับ

ใช้ได้รูเดียว คือรูที่ติดกับซุ้มเกียร์

ผมลองนั่งดูแล้วคับ. แน่นตูด ตัวผมไหย่. จะหา 25se. สีเทา. อะคับไม่ทราบคัยมีบ้างคับ.รบกวนหน่อยคับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม