เบรคหน้า r34 gtt

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311159
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A311159

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
1 ธ.ค. 2009
  • กระทู้ ผู้เขียน
ขอคำแนะนำหน่อยครับจะใส่เบรคหน้าr34gtt น๊อตยึด caliperเดิม12m แต่ของ r34เป็น14m ควรแปลงที่จุดไหน ที่ผมคิดไว้คือคว้านรูจุดยึดที่คอม้าให้น๊อต14m ผ่านได้ หรือว่าควรแก้ไขอย่างไร

มีใครเคยใส่บ้างครับ..คือว่าผมอยู่ตจว บางครั้งเรื่องดูว่าง่ายแต่ก็จบแบบเล่นกันเหนื่อยเหมือนกัน เบรคหน้าชุดนี้ดูแล้วไม่น่ายากปัญหาอยู่ที่น๊อตยึดcaliperมีขนาดใหญ่กว่า แต่ผมไม่มีความรู้ในหลักการหรือเทคนิคที่ถูกต้อง โดยเฉพราะเรื่องsafety เลยถามผู้รู้ดีกว่า หากสมาชิกท่านใดใส่อยู่ขอความรู้หน่อยครัน ขอบคุณครับ

ของผมใส่อยู่ ใช้คว้านรูน๊อตครับ

ของผมไม่ได้ใส่ แต่ก็อยากใส่
0863200331

ขอคำแนะนำหน่อยครับจะใส่เบรคหน้าr34gtt น๊อตยึด caliperเดิม12m แต่ของ r34เป็น14m ควรแปลงที่จุดไหน ที่ผมคิดไว้คือคว้านรูจุดยึดที่คอม้าให้น๊อต14m ผ่านได้ หรือว่าควรแก้ไขอย่างไร
ขว้านที่คอม้าดีกว่าครับ ขยายไม่ถึงมิลเลยครับ แต่ถ้าคอม้า s15 ใ่ส่ได้เลยครับ:coolly-0037:

ขอบคุณทุกท่านที่ให้คำแนะนำครับ

คว้านอีกเสียงจบๆๆ

คร้านรูที่คอม้าด้วยคนครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม