• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ไฟออกท่อ อุปกรณ์ มาตรฐาน นำเข้าจากประเทศนอกจร้า

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ sky
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

sky

www.speedlover.biz
Register
เข้าร่วม
25 พ.ย. 2011
  • กระทู้ ผู้เขียน
ไฟออกท่อ อุปกรณ์ มาตรฐาน นำเข้าจากประเทศนอกจร้า

เหน่ง 0805881358 รับของเมืองทอง

ไฟออกท่อนำ เข้าจากประเทศนอก

อุปกรณ์มาตรฐาน มีบริการติดตั้ง

จับจองเป็นเจ้าของ เลยจร้า

ราคาชุดละ 3,900 บาท

ค่าบริการติดตั้ง 1,200 บาท

ซื้อพร้อมติด วันนี้ 5,000 บาทจบจร้า

หลักการทำงาน

1 กดปุ่มในห้องโดยสาร หัวเทียนในเครื่องยนต์ดับ

2 ไอน้ำมันหรือ แก้ส จะไหลออกทางท่อไอเสีย

3 เจอหัวเทียนเสริมปลายท่อไอเสีย จะจุดไอน้ำมันให้ติดเป็นเปลวไฟ

4 เมื่อปล่อยปุ่มเครื่องยนต์ จะติดขึ้นมาอีกครั้ง ห้องเผาใหม้มีการจุดระเบิด

5 ไอเสียจะดันไอน้ำมัน ให้ไหลออกไป จนไฟดับ ไม่ย้อนกลับมาในเครื่องยนต์

6 กดปุ่มเมื่อรถวิ่ง หรือหากจอดรถอยู่ต้องเหยียบคันเร่งจนรอบสูงๆเท่านั้น อย่ากดค้างนานๆ

ขอยืมภาพรถนะครับ

http://www.youtube.com/watch?v=L2m9AM-akYY

แก้ไขล่าสุด:

อุ่ยตดร้อน

อยากใด้อะไรหารูปมาครับ

ผมนำเข้ามาให้ใด้

แจ่มมากครับ :coolly-0003:

แบบนี้มมันทำงานยังไงครับ

แบบนี้มมันทำงานยังไงครับ

เป็นการตัดการทำงานของหัวเทียนครับ

ไอน้ำมันจะพ่นออกท่อไอเสีย

มาเจอหัวเทียนเสริม ที่ปลายท่อไอเสีย

แล้วจะจุดติดไฟขึ้นมาครับ

พอปล่อยปุ่มในรถ เครื่องยนต์ก็ทำงานปกติ

ราคา 6900 บาทครับ

รอของ 15 -20 วัน

โอนเงินก่อน 100 %

ผมมีอู่เป็นหลักแหล่งกลัวโดนโกง

เข้ามาชำระที่อู่ใด้ครับ

แก้ไขล่าสุด:
รถติดแก็ส ทำได้มั้ยคาบ

:coolly-0029::coolly-0029:

:coolly-0039::coolly-0039:

:coolly-0028::coolly-0028:

:coolly-0011::coolly-0011:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม