• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ขายNISSAN SILVIA S13 สีเหลือง เครือง1Jz bo แต่ง เกียร์ออโต้ โมมา มาดูครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ premcom
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

premcom

Register
เข้าร่วม
4 ส.ค. 2010
  • กระทู้ ผู้เขียน
ขายSILVIA S13 สีเหลือง เครือง1Jz bo แต่ง เกียร์ออโต้ มาดูครับ/แลกได้

ขาย NISSAN SILVIA S13 สีเหลือง เครือง1Jz bo แต่ง เกียร์ออโต้ มาดูครับ

ก่อนเป็นสีดำนะครับ ตอนนี้เปลียนเป็นสีเหลือง แล้วครับ ขายตัวปล่าวนะครับขายเป็นอะใหล่ครับ แต่รถขับได้ปกตินะครับ ถ้าจะเอาทะเบียนด้วยโทรคุยครับ(ให้ยืมใช้งานได้ครับไม่ขาย)

ขาย 200,000 บ. เอาไปเลย 170,000 บ. รถขับได้ใช้งานได้นะครับนี้รูปตอนพึ่งทำสีเสดยังไม่ได้ขัด ตอนนี้กำลังเก็บสายไฟใหม่หมดไม่ให้เห็นสายไฟเลย ช่วงล่างทำมาใหม่หมดครับ

แก้ไขล่าสุด:

upppppppppppppppp

ทั้งคันราคาแค่นี้เองหรือ 220000 หรือมีลายระเอียดอะไรมากกว่านี้อีกครับ ดันไปเลย:coolly-0003:

ทั้งคันราคาแค่นี้เองหรือ 220000 หรือมีลายระเอียดอะไรมากกว่านี้อีกครับ ดันไปเลย:coolly-0003:

ผมขายเป็นอะใหล่นะครับ หรือสงใสโทรคุยครับ

upppppppppppp

รูปมาใหม่สดๆร้อนเลยครับ

แก้ไขล่าสุด:
ีuppppppppppppppppp

uppppppppppppppppppp

upppppppppppppppppppppppppppppppp

uppppppppppppppppppppppppp

uppppppppppppppppppppp

สวยมากครับ:coolly-0023:

uppppppppppppppppppppppp

แลกได้นะครับ

uppppppppppppppppppppppppppppppp

upppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม