• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ฝาหม้อน้ำNismo /Sabelt แดง 3" /โช๊ค Jic R32 slide กระบอก/ จานเบรคโต 330มม./ ล้อ17 โครเมี่ยม

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ Knot
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Knot

Member
Register
เข้าร่วม
1 พฤษภาคม 2012
  • กระทู้ ผู้เขียน
Nismo ฝาหม้อน้ำโลโก้เก่า + ฝาน้ำมันเครื่อง /Sabelt แดง 2"- 3" / ล้อ17 โครเมี่ยม

ฝาหม้อน้ำ Nismo จุกใหญ่ โลโก้เก่า 1.3 ขาย 800฿ >>>500฿

(ขายแล้ว)
ーーーーーーーーーーーーーーーーーーーーーー

ฝาน้ำมันเครื่อง Nismo แท้ สภาพสวย ขาย 1,000

(ขายแล้ว)

Sabelt สีแดง
2 นิ้ว 4 จุด ลูกบิด สายดึงหลังยาว ขาย 2,200
สาย 3 นิ้ว สายดึงหลังยาว ขาย 3,500

ยกชุด 5,000

(เก็บใช้เอง)

*** ฝากขาย ***
โช๊ค Jic คู่หลัง R32 slide กระบอก สตรัทปรับเกลียว สไลด์กระบอก ปรับน้ำมันได้ ไม่รั่วไม่ซึม 1 คู่ 3,500 [Sold]

ของเดิมติดรถ Benz CLS Full Option ตัวท๊อป วิ่งมา 3 หมื่นกิโล (รถถอยจากศูนย์) จานไม่มีปัญหาใดๆ ทั้งสิ้น ถอดเพราะเปลี่ยนไปใส่ AMG ขนาด 330มม. หนา 30มม. ไม่คด ไม่ร้าว จานหนาๆ 1 คู่

[Sold]

โทร. 087 029-9499
ดูของได้แถวงามวงศ์วาน นัดได้ทุกวัน

แก้ไขล่าสุด:

อัพครับ....

up.. up วันหยุด

ครับหน่อยจ้า

อัพหน่อยจ้า..

อัพ..ดันขึ้นไป

up...up...

อัพๆ ขายจ้าขาย

อัพครับผม...

Sale..sale..

ขายอยู่ครับ

สวัสดีปีใหม่คร้าบ

สวัสดีปีใหม่คร๊าบ

ช่วยดันครับ คนพันเดียวกัน:coolly-0026:

ขายอยู่ ยาวปายๆ

อัพหน่อยจ้า

ขายคร๊าบ...

ขายต่อไป...

ขายต่อไป...

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม